Tập Lái
14/3/05
24
0
0
RE: Xe Hi-Land và xe Premacy

Premacy cũng rộng chứ , rộng hơn xe gắn máy tới 4 chỗ lận :)

Nói đùa chứ , mua shark 15 chỗ đi đi cho nó rộng , Premacy hay Hi Land cũng thua xa , ai mua tui bán cho, mới mua hồi năm 2002 à ! :)

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Đùa đi đùa lại, túm đi túm lại, em vẫn khuyên bác mua Premacy....đúng nghĩa với một chiếc xe gia đình. Còn nếu máu độ bodykit thì cũng ngon lém:D:D:D

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Hi lander đi bác. Giá xăng sẽ còn lên nữa y như giá ô tô vậy.
Máy dầu khỏe mạnh, tiết kiệm. 7 chỗ nhằm nhò gì, kéo luôn cả rơ-móoc chất cả xóm cho xe đầu kéo hửi khói giống quảng cáo của Ford Ranger đó. Chứ chú Phẹc-mơ-tuya (Premacy) thì có mà kéo vãi ... đ......ái cũng không nổi cái xe ... bò.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

Trích đoạn: 4WD

Hi lander đi bác. Giá xăng sẽ còn lên nữa y như giá ô tô vậy.
Máy dầu khỏe mạnh, tiết kiệm. 7 chỗ nhằm nhò gì, kéo luôn cả rơ-móoc chất cả xóm cho xe đầu kéo hửi khói giống quảng cáo của Ford Ranger đó. Chứ chú Phẹc-mơ-tuya (Premacy) thì có mà kéo vãi ... đ......ái cũng không nổi cái xe ... bò.

Ý bác 4WD muốn khuyên bác là: Muốn đi xe bò thì cứ nên mua...Hilander!

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Không biết là bác đã chọn được xe chưa? Vào box của Isuzu mà khuyên bác mua Premacy thì không phải lắm nhưng mà dù sao cũng khuyên bác mua Premacy ngay đi :):):)

Tôi đã từng ngồi trên Hi-Lander mới số tự động thấy cũng okê, tuy nhiên cảm giác nó có vẻ lực điền thế nào ấy (ý kiến cá nhân thôi đấy nhé)

Bác mà không quyết định nhanh là đợt tới thể nào cũng lại lăn tăn thêm về Isuzu - Mazda - Ford Everest đấy, lúc đấy thì tha hồ mà nhiều ý kiến của AE.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Không biết bác đã mua xe chưa nhỉ? Sao không thấy thông báo kết quả cho mọi người xem nhỉ.

Cứ Hilander đi . Lấy giá rẻ của dầu diesel bù đắp cho giá xe mắc mỏ bất hợp lý ở Vn --> hợp lý.

Đâu phải cứ đi lăng quăng trong Hà Nội mà không cần xe lực điền. Mùa mưa nào mà Hà nội không biết cảnh "ôi nước cống (lũ) dâng cao, gây bao cảnh sầu đau ...". Bác có thấy phim "Gái nhảy - Lọ Lem hè phố" nó quảng cáo cho Suzuki Vitara trong cảnh đường phố ngập nước mà em Suzuki này vẫn lội tốt. Mà Vitara thì thua Hilander về khoản này là cái chắc.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/8/04
51
0
0
Phan Thiết - Bangkok

em nghĩ bác lấy con pre đi chú thằng Hi- thì coi như là bác nghe nhạc rock nặng,về là khám tai luôn..[:eek:]...Mua 1 chiếc cho đáng đồng tiền bát gạo ,bác ah !!!![8D]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Sao các bác không chờ con Ford Everest chạy dầu mà mua! Hilander kinh tế nhưng tiếng nổ như máy cày!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Xin lỗi các bác nhé! 4R mấy hôm nay làm sao ấy, cứ nhấn 1 phát là cho luôn cú đúp?

Tập Lái
28/2/05
13
0
0
ttvnol.com

Nghe tiếng lổ của H hay chứ. :D
Có lẽ em sẽ chọn Hi, xe Premacy bây giờ toàn đàn bà đi. :D
Chọn V-spec Xtreme ấy bác, lắp mấy cái giàn + độ cách âm như bác gì bảo thì ko gì ngon bằng.