Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
thì ra ý bác là vậy nên nhìn vào doanh số là rõ nhất, dựa vào đó thấy các hãng oto cạnh tranh nhau số lượng, em mua xe cũng tham khảo một phần doanh số để coi độ tin dùng mới quyết định lái thử

Người ta tin tưởng mới mua nhiều chứ dở dở thì có điên mới mua, lèo tèo vài chiếc. Quan trọng nhất cho xe hiện nay là phải chiếm cảm tình của khách hàng bằng chất lượng. Mà với VN mình thì phải hoặc là sang thiệt sang hoặc là thật hợp túi tiền với trang bị. Cái này thì em thấy Honda đáp ứng được cái thứ 2 rồi

• Like
Reactions: xebacang
Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Hàng này được đảm bảo nhất định chứ như anh Hải cứ lâu lâu bị lỗi mà không có phản hồi thì cũng chán

Cũng không ngehe lỗi gì lớn ở xe Honda. Lỗi lặt vặt thì còn dễ sửa chứ lỗi động cơ thì khó mà thay. Thôi thì em trung thành với Honda cho nó làng. :D

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
cấc bác cho em hỏi cx5 so với crv con nào hơn con nào kém vậy bác? Em đọc thấy cũng so sánh nhưng không rõ cho lắm.

Em thấy con CRV ngon hơn khoản lái. CX5 thì được cái vẻ ngoài chứ lái không bằng. Em thì em đặt tiêu chí này lên hàng đầu nên vậy là chuẩn rồi.

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Chắc là bữa nào rảnh thì em phải ra show sờ thử, cảm nhận không gian giải trí bên trong. Có khi nào xe sang thì không cho lái thử không ta?
lúc trước mua xe em cũng vô lái thử rồi bác, phải trải nghiệm mới quyết định chứ mà các bác ở đó cũng nhiệt tình lắm nên bác cứ đến lái thử, không có phân biệt xe sang gì hết đó

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Cũng không ngehe lỗi gì lớn ở xe Honda. Lỗi lặt vặt thì còn dễ sửa chứ lỗi động cơ thì khó mà thay. Thôi thì em trung thành với Honda cho nó làng. :D

Em thấy bác có vẻ thích em nó lắm rồi đó. Làm luôn con 2.0 cho nó máu hả cụ?

Hạng B2
27/11/10
390
93
28
giờ phải ưu tiên khách hàng, nhìn bề ngoài đâu biết ai mua ai không :)
dịch vụ chăm sóc khách hàng cũng quan trọng lắm bác, em thấy phục vụ không tốt là khỏi mua luôn cho bỏ ghét, may là dịch vụ bác Hon chăm sóc khá tốt, ngoài ra lúc đi bảo trì trò chuyện với mấy bác khác cũng vui

Hạng C
27/11/10
533
145
43
bác kia có làm, chắc lên 2.4 luôn. Em thấy bác đó thích hơn, lái đã hơn.

2.4 thì bao chuẩn rồi. Em thấy đa số luôn nhỉ, toàn là mấy bác trai thì khoái 2.4 còn chị em em thì thích 2.0 hơn.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Chắc là bữa nào rảnh thì em phải ra show sờ thử, cảm nhận không gian giải trí bên trong. Có khi nào xe sang thì không cho lái thử không ta?

Em không chắc nhưng mà Honda được cái là hay cho lái thử nên cái này chắc không lo. Xe sang thì sang nhưng mà cũng bán nữa chứ bác.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Em không chắc nhưng mà Honda được cái là hay cho lái thử nên cái này chắc không lo. Xe sang thì sang nhưng mà cũng bán nữa chứ bác.

Nhưng mà nhiều khi em cũng ngại quá bác. Lái thử CRV hoài chưa mua mà giờ qua con này chắc bị khinh bỉ quá.