Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Doanh số số 1 tại Mỹ thì cũng không phải dạng thường đâu. Thành ra thấy mình chạy có giá hơn hẳn.
đúng rồi bác, em thấy Mỹ hình như cũng chuộng CRV lắm chắc do được cái bền, chất lượng.

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
giá trị được khẳng định ở thị trường lớn rồi. :) Chất lượng, cảm giác lái, động cơ, an toàn với ngoại hình đều kết được :D
doanh số CRV bán chạy ở thị trường Việt Nam cũng cho thấy tin cậy của người tiêu dùng, khẳng định bác Hon rồi

• Like
Reactions: nda123123
Hạng B2
27/11/10
390
93
28
Em chưa làm đâu bác, chỉ là ướm thử thôi. Màu trắng thì làm gì cũng hợp hết, như vậy là chuẩn rồi. Em nghe đâu tầm 15tr được bộ kit này đó cụ
chắc em để tết này làm luôn với đánh bóng lại để vợ hai có áo mới, lại tốn tiền nữa nhưng bù lại xe đẹp cũng khoái :D

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
doanh số CRV bán chạy ở thị trường Việt Nam cũng cho thấy tin cậy của người tiêu dùng, khẳng định bác Hon rồi
cho dù nhập hay nội địa cũng đảm bảo gần bằng Âu, Mỹ. Nên sl xe được khẳng định là đúng rồi bác.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
đúng rồi bác, em thấy Mỹ hình như cũng chuộng CRV lắm chắc do được cái bền, chất lượng.

Nếu theo linh dẫn của bác kia thì đứng nhất rồi còn gì. Mỹ thường thích đi du lịch lung tung này kia, quãng đường chạy cũng dài nên chọn CRV vừa an toàn vừa tiết kiệm là ổn nhất rồi.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
chắc em để tết này làm luôn với đánh bóng lại để vợ hai có áo mới, lại tốn tiền nữa nhưng bù lại xe đẹp cũng khoái :D

Sắp tết rồi mà bác, có con xe để vi vu thì đầu tư chút cũng không tiếc. Làm lại thấy xe ngon thì tự nhiên mình cũng khoái hơn hẳn.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
giá trị được khẳng định ở thị trường lớn rồi. :) Chất lượng, cảm giác lái, động cơ, an toàn với ngoại hình đều kết được :D

Đi từ hàng trung cấp cho tới cao cấp như vậy thì ngon. Giống như Odyssey đã ngon ở Mỹ rồi giờ về VN cũng ngon vậy bác.

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
cho dù nhập hay nội địa cũng đảm bảo gần bằng Âu, Mỹ. Nên sl xe được khẳng định là đúng rồi bác.
ý em không phải nghi ngờ số lượng doanh số mà chỉ nhìn gần như trong thị trường nước mình thôi cũng thấy chất lượng crv rồi

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Nếu theo linh dẫn của bác kia thì đứng nhất rồi còn gì. Mỹ thường thích đi du lịch lung tung này kia, quãng đường chạy cũng dài nên chọn CRV vừa an toàn vừa tiết kiệm là ổn nhất rồi.
yêu cầu của Mỹ họ thường đòi hỏi cao mà crv lại nằm trong top đó thì thấy lại em lựa chọn vợ 2 cũng đúng đắn:D

• Like
Reactions: congtenno
Hạng C
27/11/10
533
145
43

Ai chê lắp ráp chứ em thấy vẫn ổn, vẫn phải đảm bảo tiêu chuẩn nhất định. Con xe tầm tiền như vậy, lái thì ổn, khoang rộng thì thích rồi bác.