Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Đi từ hàng trung cấp cho tới cao cấp như vậy thì ngon. Giống như Odyssey đã ngon ở Mỹ rồi giờ về VN cũng ngon vậy bác.

Em có nghe con Odyssey này. Nhìn hình trong bữa motoshow mướt quá. Không biết lái thử khoái cỡ nào đây ta.

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
ý em không phải nghi ngờ số lượng doanh số mà chỉ nhìn gần như trong thị trường nước mình thôi cũng thấy chất lượng crv rồi

Không, ý em cũng đâu có nói gì đâu bác. Chỉ là oto ở thị trường VN đang trong quá trình xâm nhập nên doanh thu càng ngày càng có cải thiện do chất lượng được ưu tiên đó.

• Like
Reactions: xebacang
Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Ai chê lắp ráp chứ em thấy vẫn ổn, vẫn phải đảm bảo tiêu chuẩn nhất định. Con xe tầm tiền như vậy, lái thì ổn, khoang rộng thì thích rồi bác.

Hàng lắp ráp của Honda thì vẫn được theo tiêu chuẩn. Dù sao vẫn ngon hơn là hàng chuyển giao như anh Hải lắp ráp đó cụ.

• Like
Reactions: thaophang
Hạng C
27/11/10
533
145
43
Hàng lắp ráp của Honda thì vẫn được theo tiêu chuẩn. Dù sao vẫn ngon hơn là hàng chuyển giao như anh Hải lắp ráp đó cụ.

Hàng này được đảm bảo nhất định chứ như anh Hải cứ lâu lâu bị lỗi mà không có phản hồi thì cũng chán

Hạng C
27/11/10
533
145
43
cấc bác cho em hỏi cx5 so với crv con nào hơn con nào kém vậy bác? Em đọc thấy cũng so sánh nhưng không rõ cho lắm.

So sánh hơn kém cũng khó lắm bác. Em thấy quan trọng là bác thích cái gì. Thích thực dụng chút, mướt mát chút, động cơ mạnh thì chọn CRV. Còn nếu bác thích vẻ ngoài nữ tính chút thì chọn CX5. Do mình quyết định cả thôi. Thế thì bác thích cái gì vậy?

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Không, ý em cũng đâu có nói gì đâu bác. Chỉ là oto ở thị trường VN đang trong quá trình xâm nhập nên doanh thu càng ngày càng có cải thiện do chất lượng được ưu tiên đó.
thì ra ý bác là vậy nên nhìn vào doanh số là rõ nhất, dựa vào đó thấy các hãng oto cạnh tranh nhau số lượng, em mua xe cũng tham khảo một phần doanh số để coi độ tin dùng mới quyết định lái thử

Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
cấc bác cho em hỏi cx5 so với crv con nào hơn con nào kém vậy bác? Em đọc thấy cũng so sánh nhưng không rõ cho lắm.
cx5 ghế sau thì không ngã được, quan điểm của em đi xe là phải ngồi thoải mái. Còn CRV bản 2.4 em thấy ngon nhất ở cái máy.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Em có nghe con Odyssey này. Nhìn hình trong bữa motoshow mướt quá. Không biết lái thử khoái cỡ nào đây ta.

Các show có cho lái thử rồi hay sao đó bác. Có điều là chưa có giá chính thức nên còn chưa biết sao. Trải nghiệm lái con này sang chảnh hơn hẳn.

Hạng C
10/7/11
565
118
43
yêu cầu của Mỹ họ thường đòi hỏi cao mà crv lại nằm trong top đó thì thấy lại em lựa chọn vợ 2 cũng đúng đắn:D

Mỹ thì cũng tùy loại Mỹ. Nhưng mà em thấy cái này bác nói cũng có lí. :D

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Các show có cho lái thử rồi hay sao đó bác. Có điều là chưa có giá chính thức nên còn chưa biết sao. Trải nghiệm lái con này sang chảnh hơn hẳn.

Chắc là bữa nào rảnh thì em phải ra show sờ thử, cảm nhận không gian giải trí bên trong. Có khi nào xe sang thì không cho lái thử không ta?