Hạng B2
16/10/06
457
1
16
RE: Xe Lifan có đuợc không các bác?

Trích đoạn: Chim ung

..theo em bít thì máy đướcản xuất trên dây chuyền chuyển giao công nghệ của BMW tại Trung quốc...

Họ bảo với tôi: Động cơ sản xuất tại nhà máy của BMW tại Braxin, nhà máy này TQ đã mua toàn bộ nhưng chưa chuyển về nuớc, vẫn đặt tại Braxin.

Không biết có đúng thế không hả các bác?

AIT
Hạng B1
26/10/06
95
0
0

Nên mua Lifan đi các bác ơi. Ngon, bổ rẻ. Mua sớm ít người có càng nổi bật. Mình rất tiếc chỉ có 10K nên không đủ sức chơi. Nên chờ cho đến khi đủ tiền hoắc sang năm giảm giá.

Trung Hwa Rẩn mỉn Cung Khòa Của Van Xuê!

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM

em nghe người việt nam sang TQ du lịch, nói ở TQ , xe của TQ sản xuất chạy đầy đường mà các bác. Không lẽ chất lượng tệ như vậy [8|]

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Từ trước tới nay em chỉ nhìn thấy có mỗi 1 lần em LIFAN 520 chạy ngoài đường vì làm gì có ai mua đâu:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Lifan cho biết họ là những người đặt giá duy nhất để mua Campo Largo và muốn đưa các công nghệ về Trung Quốc để bắt đầu sản xuất từ 2008. Mặc dù chính phủ Trung Quốc đứng đằng sau thương vụ này nhưng không thể không kể tới vai trò của nhà công nghiệp Yin Mingshan, một trong những người thành công nhất Trung Quốc và có vị thế chính trị cao. Hiện tại, Yin Mingshan là Tổng Giám đốc và là người sở hữu chính tập đoàn Lifan.
[link]http://www.vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2006/02/3B9E6E7F/[/link]

Bác xem chi tiết theo link trên

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

chào các bác !
theo nghĩ cái vụ này hơi bị căng nhá , em chưa thấy ai đ lifan cả , ít người đi nên không biết chất lượng như thế nào ! theo em thì bác khoan mua đã ! còn nêu bác kết quá thì cừ quất sử dụng thử 1 thời gian xem chất luong như thế nào rồi pót lên anh em cùng tham khẻo nhé !!:D

-----------------------------------------------
I LOVE OS

Tập Lái
12/11/04
31
1
0
Hanoi

Cảm ơn các bác và đặc biệt là thông tin của bác phantan. Tôi cũng đã hiểu tại sao loại 1.6 lại đắt hơn hẳn 1.3. Động cơ 1.6 SX tại Braxin thật. Hiện nay họ chưa chuyển đuợc nhà máy về TQ nên có lẽ vì thế mà giá không bèo như khái niệm xe Tàu?

Có lẽ tôi phải sang đại lý lần nữa.

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Trích đoạn: nkp2

Cảm ơn các bác và đặc biệt là thông tin của bác phantan. Tôi cũng đã hiểu tại sao loại 1.6 lại đắt hơn hẳn 1.3. Động cơ 1.6 SX tại Braxin thật. Hiện nay họ chưa chuyển đuợc nhà máy về TQ nên có lẽ vì thế mà giá không bèo như khái niệm xe Tàu?

Có lẽ tôi phải sang đại lý lần nữa.

Ơ kìa!

Sao bài này của tôi lại nhảy sang bác nkp2 nhỉ?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.190
113
Q3

THeo em thì bác không nên chơi Li Fan, thú thật em nghĩ thế , bác đừng buồn khuyên chân thành đấy[8D]

Hạng B2
19/8/06
103
0
16

tầm giá đó bác mua Lac hay jolie cũ sướng hơn chứ.Bácmua xe TQ rồihối hận đấy...