be
Hạng B2
23/2/04
120
1
16
53
UNHCR
RE: Xe Lifan có đuợc không các bác?

... còn bảo hành, bảo dưỡng thì sao ? Đã có trạm bảo hành nào đâu ?
20.000km / 1năm e rằng quá ít ...

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Nếu mà xe tốt thì bảo hành bảo tỏi phải lâu đúng hông mí bác. Đằng này có 20k km/ năm thì làm sao mà bán hàng được. Thôi bác thích thì mua, tầm đó còn nhiều lựa chọn hơn.

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Hôm rồi đi bảo trì con Mit của em ở An lạc Hùng Vương nối dài, kế bên có salon của Lifan, em có qua xem em này, đúng là nhìn từ xa thì cũng k đến nỗi, nhưng khi mở cửa nhìn vào nội thất thì còn tệ hơn cả nội thất mấy em pickup của Xuân Kiên, ọp ẹp, nhựa gõ vào nghe bon bon, ghế giống như mousse, ngồi xuống lõm liền, còn khi đóng cửa nghe chát 1 cái muốn nhói cả tai. Nói chung cũng bà con họ hàng với lũ xe máy tàu cả. ý em là... tránh xa:D

Hạng B1
1/9/06
69
1
8

Hy vọng là đợt đầu mấy thằng Tầu nhập xe tốt, chứ em cứ thấy giá đó mà mua xe tầu thì ko hợp lý. Riêng khoản xe máy giá rẻ là bít rồi, muốn rẻ thì phải tiết kiệm, mà tiết kiệm thì làm sao tốt được. Như xe máy vậy, xe máy nhật lắp ráp tại An nam tốt lắm chứ. Nói chung là phải tiếp tục cân nhắc, khi rước nó về rồi mà ko ưng ý em nghĩ muốn bán chắc khó.

Tầm tiền đó bác cưới em Jolie đi . Mua xe Nhật cho an tâm bác ah . Lúc trước em cũng như bác , cũng phân vân lựa chọn như Bác . Cuối cùng em cưới em Jolie , cưới xong thấy quyết định đúng bác ạ . Chúc bác mua cưới được vợ 2 sớm nhé !

Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh

Thấy các bác bàn tán về con Lí Phàn này em cũng phụ 1 tay , theo em nghĩ thì tiền nào của đó thui các bác ạ ...hôm xe mới về em có ghé xem thử làm vài vòng với ông anh ...ổng làm cho Bảo Tòan nhà phân phối cho Li Phàn ...chạy thấy cũng êm nhưng đồ nhựa thì như xe gắng máy thui ... hôm em thử con 1.6 co DVD ghế da ...camera de ... cả túi khí .... em ghe ổng nói đợt đầu nhập về khỏang 200 con ..đang chuẩn bị dây chuyền lắp ráp ...có thể đầu sau năm sẽ có hàng, máy thì công nghệ BMW, bác nào muốn mua thì theo em nên mua bay giờ vì những con Li Phàn đang co trên thị trường là hàng nhập còn sang năm thì Li Phan Made in Viet Nam đấy và có thẻ giá sẽ rẻ hơn ..nhưng chất lượng thì không biết được ... javascript:void(AddText('[8D]'))
javascript:void(AddText('[8D]'))

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Hôm qua quay lại đại lý, thêm các thông tin như sau:

1.Động cơ của loại 1.6l SX tại nhà máy của BMW tại Braxin do TQ mua lại của BMW. Hiện nhà máy này vẫn SX như truớc khi bị TQ thôn tính. Động cơ 1.6 là Tritec. Loại 1.3l hoàn toàn SX tại TQ.

2.Giá 1.3l giảm còn 13.7k, giá 1.6l giảm còn 16.1k. Tuần sau có khỏang 40 xe về, đủ màu, tha hồ chọn.

3.Tháng 3.2007 sẽ bán xe lắp ráp ở Việt Nam.

4.Tôi đã nhờ một thợ kỹ thuật đến xem giúp, họ bảo: Nhìn đuợc với mức giá đó, riêng về phần điện tử thì chỉ thực tế mới kiểm chứng đuợc.

Xin báo cáo cả nhà!

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Chả ai quan tâm xe Tàu! Từ 9/1 đến nay cũng chả có ai ý kiến. Có lẽ tôi cũng chán theo.