Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đúng rồi bác, tiền tỷ thì nên điềm tĩnh.
Nhiều khi giờ mình có vài triệu đô la, nghĩ lại trước đây toát mồ hôi hột ngay, làm sao dám đi lại làm lại từ đầu lần nữa, lỡ lần này đéo may mắn như bây giờ thì có phải móm nặng không.
Nên người càng nhiều tiền càng biết sợ, ít ngông cuồng.
Sau trăm ngàn khó khăn, ai cầm vài triệu trong tay là nhìn lại cuộc đời đầy e ngại, chả hiểu phải làm lại kiểu gì.
Vậy là bác người Phú Nhuận xưa nay rồi.
Nhớ cái Miếu Nổi và Phan Xích Long, đường hoa, là những nơi đầu tiên người Phú Nhuận xem như Phú Mỹ Hưng quận 7.
Mới đó 20 năm rồi.
P/S: Làm hầm giờ phí tiền nặng và chán lắm bác ơi. Làm hầm thì để được 2 xe hơi, không làm thì 1 xe, nhưng phần lớn người VN mấy ai sưu tầm đâu mà lắm xe hơi. Em ủng hộ bác làm phòng hầm cho khuôn viên đời sống, hồ cá, hoặc nhà banh trẻ em,...
Nhà em vẫn là hầm đổ bê tông nhưng thang máy và thang bộ xuống chứ ko phải xuống từ trước như hầm xe(hầm cao 3m3)
Em quê miền tây bác

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.836
12.100
113
Nhà em vẫn là hầm đổ bê tông nhưng thang máy và thang bộ xuống chứ ko phải xuống từ trước như hầm xe(hầm cao 3m3)
Em quê miền tây bác
Thế là hầm này ổn đấy.
3m3 như 1 tấm bình thường rồi, giờ mà xây vầy thì đắt đỏ lắm.
10 năm nay nhà xây sẵn không bao giờ có xây hầm vì phí quá cao.
Nhà bác xây như vầy, lại còn xây cho cả con cái ở, thì chắc chắn bác là người lớn rất giàu có rồi chứ không phải trẻ ranh có ít tiền huênh hoang.
Thế thì cậu nhỏ kia ăn roi là phải.
Khổ trên otosaigon nhiều người lớn giỏi giang lắm, mồm miệng phải trung lập, chuyên nghiệp bình luận xe cộ.
Chứ mà nói mớ nói vớ vẩn về người khác ko liên quan xe cộ thì dễ ăn hèo của Bao Công lắm.
Bác tha cho cậu ấm trẻ ranh ở trên tí vậy.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: han tinh