Hạng F
4/1/08
8.301
112.105
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Cái này thì e không có bằng chứng cụ thể đưa ra cho các bác xem, nhưng sự thật e chứng kiến vụ tai nạn của 1 thằng bạn thân.
Nó buồn chuyện gia đình, có để lại thư tuyệt mệnh, lấy xe ra QL tông thẳng vào xe tải chết ngay tại chổ.
Gia đình nó ém chuyện tự tử, nhưng cũng không đòi hỏi bồi thường gì, nhưng nghèo quá nên xin tiền ma chay thôi.
Bác tài đó cũng chạy mấy chục triệu lo đám tang rồi gia đình làm giấy bãi nại.
CA giam xe hết cả tháng, chắc cúng cô hồn cho xxx cũng đậm.
Cái Lệ VN nó thế, không thoát được đâu nếu ko có quyền trợ giúp mạnh.
Ko biết chừng nào mới dẹp được cái Lệ này.

Sắp thành truyền thống văn hóa rồi bác ơi.

Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
nó chạy cái kiểu bố đời. chỉ tội anh xe tải tai bay vạ gió. đã kiếm tiền khó khăn. lo gia đình cuộc sống mà còn dính vào. hi vọng luật sẽ sớm công bằng với cánh tài xế

Hạng C
14/5/15
520
484
63
Hổng biết zụ này xxx có hốt đc gì không ?
Ít thôi, không nhiêu đâu. Ngày trước em có ông khách hàng bị y như vậy,xe máy toi. chủ xe khơi khơi lấy tiền bồi thường cho gđ thằng kia. thế là mất ít. Con chủ xe đi làm hs bên CA để nhận tiền BH thì bị vòi vĩnh 1 chút nữa.

Hạng B2
12/1/15
215
305
63
Éo ẹ cái xứ. Đúng cũng đền mà sai càng đền không cần biết đúng sai. Ko thể tin nỗi sự lãnh đạo nữa dồi. Vote cho bác nào chiến không bỏ 1 xu và bắt phải bồi thường (éo hiểu mình đúng mà lại đi bồi thường mới đau)

Hạng D
3/1/12
1.556
5.251
113
tp.hcm
Gần nhà mình cũng có ca ,xe tải ban đêm đậu ,bị 2b nhậu say đụng vào xe --chết ,chủ xe cũng tốn 1 mớ cho xxx+ 1 mớ cho người chết,mà xe tải mà bị giam 1-2 tháng là đói .

Hạng B2
23/9/11
479
752
93
Bình Dương
Bác tài xế xe tải lỗi rồi, dừng đèn đỏ gây cản trở giao thông, đáng nhẽ bác ấy phải leo lên vỉa hè chờ đèn đỏ or vượt luôn thì giờ ko sao rồi.