Hạng B2
30/12/15
386
437
63
pax cnvn2k cho em hỏi camera ht của pác có báo khoảng cách lun hay sao + hiệu gì zậy pác???

Cam Vietmap K12 đó bác. Có cảnh báo chuyển làn, cảnh báo gần xe khác...

Hạng B1
4/5/08
54
16
8
Ho Chi Minh
www.facebook.com
Cái clip 1 của bác chủ. Em gặp khá thường xuyên. Do nhà e ở ngay gần khúc đó. Chỗ này đang là đại công trường nên toàn là công nhân bác ạ. Mà họ chạy xe thì ôi thôi! E chịu! Có lúc 10h tối em về mà lù lù từ khúc cua gắt đó một anh xe máy không bật đèn làm e hoảng hồn luôn!

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Hôm đấy bác lấy số trên biển số đánh con đề đầu đuôi chắc là trúng to :)

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Xe máy đi ẩu là do cái nền văn hóa lúa nước thôi. Có gì lạ mà bàn với chả luận?

Hạng B2
30/12/15
386
437
63
Xe máy đi ẩu là do cái nền văn hóa lúa nước thôi. Có gì lạ mà bàn với chả luận?

Các bác đừng đổ thừa văn hóa. Theo tôi thì do luật của mình nó lung tung, người thực thi luật pháp thì không nghiêm, xử lý theo lệ và theo cảm tính nên nó đành thế. Khi nào mấy mấy chú xxx còn chăm chăm kiếm bánh mì, và còn luận điệu "mấy anh tự thương lượng, kg được thì cả 2 mang xe về đồn" thì sẽ mãi còn những tình trạng này.

Hạng B1
17/9/10
97
36
18
Sorry bác chứ, cái clip 02 Bác cướp đường của người ta, bị hôn là phải rồi.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Các bác đừng đổ thừa văn hóa. Theo tôi thì do luật của mình nó lung tung, người thực thi luật pháp thì không nghiêm, xử lý theo lệ và theo cảm tính nên nó đành thế. Khi nào mấy mấy chú xxx còn chăm chăm kiếm bánh mì, và còn luận điệu "mấy anh tự thương lượng, kg được thì cả 2 mang xe về đồn" thì sẽ mãi còn những tình trạng này.
Theo mình thì luật giao thông hiện rất rõ ràng, không gây hiểu lầm. Nhưng người dân thì không chịu học luật, phần lớn học chữ còn ko đến nơi đến chốn thì luật là cái đinh gì?

Bạn nói đúng phần mấy anh xxx, dân đã ko học thì mấy anh ấy phải phạt nặng kèm dạy cho dân nhớ luật. Như kiểu dạy con nít ấy, ko tự học thì anh đây dùng hình phạt cho nhớ. Đằng này lại đi thỏa hiệp, tưởng tượng ra luật rồi hù dân để họ đưa bánh mỳ. Như thế thì muôn đời không khá nổi! Vì họ cứ nghĩ xui xui gặp thì đưa tiền là zong. Còn không gặp thì đường nào cũng là đường, cái vạch dưới đường là do ngta vẽ bậy thôi.