Hạng B2
2/2/17
351
690
93
37
Xin hầu các bác 2 clip:
Xe máy té ngã trước đầu xe - Xém chút là oan gia

1- Hai xe máy va quẹt rồi té và đưa đầu vào bánh trước bên phụ của em. May mà em thắng kịp.

2- Ninja cố chen qua dù phía trước đang tắc lại, em nhìn kính chiếu hậu thấy ninja phi ầm ầm là thấy có mùi rồi, đã hơi thắng lại 1 chút và đánh lái qua trái 1 ít (ko đánh nhiều được vì có mô tô đi ngược chiều cùng lúc) Cứ nghĩ ninja sẽ giảm tốc độ dừng lại 1 chút ví phía trước đang tắc lại nhưng không, ninja luôn gây cho chúng ta những điều bất ngờ... Đang chở ông bà nhạc chứ không em nhảy xuống níu lại rồi.
Thiết nghĩ cái xe đi tới được thì việc dừng lại cũng là điều bình thường mà ko hiểu sao cứ chen chúc đi đâu ấy...

Em quên set qua full HD, đang để VGA nên video nhìn hơi tởm, sẽ rút kinh nghiệm lần sau.

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Cô 5 thầy 7 đang điều khiển xe của chị Ninza đó anh ơi, có phải lỗi của chị đâu!..... 1 năm có 12 tháng thì tháng này là tháng "Mở cửa mã" cho cô bác anh chị "khuất mài khuất mặt" đi lễ đó anh! Biết vậy thì có việc gì cần lắm mới lấy xe đi, ko thì dẹp đi taxi cho nó đỡ đc 1 phần.... còn em thì cứ ở nhà, nhiều khi ở ngoài đường nghe tiếng "phanh xe tải" cũng phải thủ thế để bỏ chạy... chứ ko nó ủi sập nhà cũng tiu á!

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng B2
8/3/15
311
416
63
Tân An, Long An
đù..... 2b đi sau dí sát thắng không kịp hun đít mà còn hổ báo.... chịu với văn hóa to mồm cái cố

Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
ah, mấy người thiếu kinh nghiệm nên về bểnh, nên đợt này tranh thủ thả cửa, về để rút lại kinh nghiệm chạy xe đó mà.

• Like
Reactions: DriveSafe
Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
nguy hiểm vãi nồi, xí nửa là bác lên báo rồi :D

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428