Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Số sàn xe đời mới giờ chạy nhẹ nhàn hơn. Côn trợ lực nhẹ nhàng ko đến nổi rung chân đâu mấy bác ạ. Đá số từ 1-8 thật là phê
Bác đi xe nào vậy.. Số sàn 8 cấp...
Tìm con 7 chỗ số sàn dáng đẹp... thêm cái giá dưới 1tỏi là tui đổi xe luôn...

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Mình cũng mong chờ PS all new dầu số tay đây...
Mit rap out rồi sao ko ráp ps luôn đi nhỉ ...

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Mình cũng mong chờ PS all new dầu số tay đây...
Mit rap out rồi sao ko ráp ps luôn đi nhỉ ...
Xứ mình thì cứ từ từ theo phong cách hà lội ko vội được đâu... để xứ người đi chán rồi họ bán rẻ mình nhập về bán mới lãi nhiều...

Hạng D
1/7/16
1.026
4.906
113
Mình chả thích số tự động tí nào... dừng lại cứ toàn bị khựng khựng dù có nhả thắng nhẹ cỡ nào ...
Rà thắng, cho đến khi sắp dừng hẳn thì lại nhả ra 1 chút, xong rồi thì dừng hẳn, chả khác gì MT

MT chỉ ko bị khựng khi thả trôi ko nhấp thắng, chứ có thắng vào thì cũng phải khựng thôi mà :), khác gì nhau đâu.

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Rà thắng, cho đến khi sắp dừng hẳn thì lại nhả ra 1 chút, xong rồi thì dừng hẳn, chả khác gì MT

MT chỉ ko bị khựng khi thả trôi ko nhấp thắng, chứ có thắng vào thì cũng phải khựng thôi mà :), khác gì nhau đâu.
rà thắng rồi đẩy cần số về N thì sẽ hết khựng thôi. bản thân em chạy số tự động trong tp củng mỏi chân vì lúc nào củng phải rà thắng

• Like
Reactions: nmduc
Hạng B2
13/3/09
244
96
28
Cái mình cần là cảm giác toàn thân và thanh thoát với cần số nên chỉ tìm xe số sàn để đổi...
tự động quá nhàm chán trên đường xa...
Có bác nào chung chí hướng vào điểm danh nhé...
Tôi cũng như Bác thích số sàn và bị chê là lỗi thời.

• Like
Reactions: scrlinh
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Tôi cũng như Bác thích số sàn và bị chê là lỗi thời.
Uha người trẻ họ thích đơn giản.. tự động rảnh tay để chỗ khác.. gấu mẹ gấu e lâu lâu mượn chạy còn được... đi số sàn là khóc luôn..
Số sàn giờ cũng ít xe để lựa chọn và option ko nhiều.. vì thế nhiều người ko thích, tui vẫn vote cho số sàn.. đúng chất đàn ông..