Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Uha người trẻ họ thích đơn giản.. tự động rảnh tay để chỗ khác.. gấu mẹ gấu e lâu lâu mượn chạy còn được... đi số sàn là khóc luôn..
Số sàn giờ cũng ít xe để lựa chọn và option ko nhiều.. vì thế nhiều người ko thích, tui vẫn vote cho số sàn.. đúng chất đàn ông..
Xin lỗi bác đang đi xe gì thế

Hạng B2
18/8/12
421
210
43
HCM
dailyxemitsubishi.com
Chắc bác chủ đang nhắc tới chiếc Pajero Sport Máy dầu. Bản này thì không ráp được nữa rồi bác, giờ có hi vọng thì chỉ hi vọng bản All New nhưng cái này chưa có bất cứ thông tin nào cụ thể hết, bữa em nghe nhà máy nói khi nào dầu VN đạt Euro 4 mới nhập về :D

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Chắc bác chủ đang nhắc tới chiếc Pajero Sport Máy dầu. Bản này thì không ráp được nữa rồi bác, giờ có hi vọng thì chỉ hi vọng bản All New nhưng cái này chưa có bất cứ thông tin nào cụ thể hết, bữa em nghe nhà máy nói khi nào dầu VN đạt Euro 4 mới nhập về :D
Petro bán dầu 5 luôn rồi kìa :D
hỗm h em toàn chạy dầu mới, đỡ hôi và máy bốc hơn nhiều, trong khi dầu mới mắc hơn dầu cũ ko bao nhiêu cả :D:D:D

Hạng B2
18/8/12
421
210
43
HCM
dailyxemitsubishi.com
Petro bán dầu 5 luôn rồi kìa :D
hỗm h em toàn chạy dầu mới, đỡ hôi và máy bốc hơn nhiều, trong khi dầu mới mắc hơn dầu cũ ko bao nhiêu cả :D:D:D
Tất cả đạt chuẩn 4 mới đưa về nhé bác, chưa kể nhiều chỗ mác 4 nhưng thực tế k đạt. Máy Euro 4 không hợp chạy nhiên liệu Euro 2 nên mấy bác đang có xe Euro 4 khuyến khích đổ Nhiên liệu đạt chuẩn Euro 4 nhé