43K confirmed
Hạng B2
10/4/10
297
118
43
Bác chủ chọn con Su trong hình của bác là ok rồi. Việt Nam chẳng chạy đâu được nhanh, Xe mới được bóc tem em ý là sướng rồi. ko lăn tăn trong 5 năm đầu. Con Hayate ghẻ của em chạy 6 năm nay chưa thay gì ngoài bánh, nhớt và lọc nhớt.

Dẫn chứng cái cmt như nta hỏi mình trước đi rồi nói chú sales à :) Mà cứ ráng tỏ ra đi :D Những người đọc nta sẽ thấy và thử xem có đến mua xe Ford để gặp cái loại sales như thế này k :rolleyes:
View attachment 237713
số dt của 1 sales Ford rất là có "văn hóa" với khách hàng cho mọi người lưu ý :)
Em thấy vấn đề đâu có gì đâu các bác cãi nhau ác thế . Nói chung bác sale Ford cũng muốn giới thiệu xe thôi bác . Nếu không phải thì thôi, anh em OS không ah. Vui vẻ cả nhà nhé :3dcuoi:

Hạng B2
19/11/14
173
61
28
35
www.fordmiennam.com.vn
Em thấy vấn đề đâu có gì đâu các bác cãi nhau ác thế . Nói chung bác sale Ford cũng muốn giới thiệu xe thôi bác . Nếu không phải thì thôi, anh em OS không ah. Vui vẻ cả nhà nhé :3dcuoi:
hơi đâu phân hơn thua với mấy đứa nhỏ thích hơn thua nhau chú Minh ah, mọi người cùng đọc cùng hiểu thôi mà lo gì haizzz

Hạng B2
25/2/13
176
87
28
34
www.otosaigon.com
mẫu mã ko bằng các xe khác, mà thằng Su nó lại bán chạy cái phân khúc xe tải nhỏ nên nó lại tập trung đầu tư về mảng đó, ít quan tâm đến mảng xe du lịch, do đó nó ít có các phân khúc xe để so sánh với các hãng khác.
bản thân em là người sử dụng Su thì thấy thằng Su đúng là 1 con xe căn bản, cơ bản, dùng cho những người, những gia đình sử dụng chiếc xe để làm phương tiện, chứ lấy con Su ra để làm bộ mặt làm ăn thì ko được, mà để tận hưởng những cái sướng khi chạy xe thì càng khó.
có điều máy của Su thì bền và ít hỏng vặt, ăn uống tiết kiệm. kiểu như con nhà nghèo ấy, ăn uống thì đâu dám ăn nhiều, có bộ đồ hoặc dụng cụ gì thì xài mãi chả thấy thay, mà đã nghèo thì ít khi bị những bệnh gout hay ung thư...
Em đọc ý kiến của Bác mà mắc cười quá Bác.!Chắc Bác vui tính lắm nhỉ.!!!hii

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
Em đọc ý kiến của Bác mà mắc cười quá Bác.!Chắc Bác vui tính lắm nhỉ.!!!hii
hehe, lên mấy trang mạng xã hội vừa tìm hiểu kiến thức, vừa tìm niềm vui, xả stress, phải vui mới tốt chứu bác.
tại vì em đang chạy con Su wagon nên thấy sao thì em noí thế thôi

Hạng B1
20/3/15
94
66
18
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em thì không có cảm tình với dáng của KIA Carens lắm. Với lại nghe nói KIA chạy ko bền.... ko biết chính xác ko.

Cái này cũng khó nói lắm bác ak. Của bền tại người mà bác. Dòng KIA Caren là đáp ứng đầy đủ tiêu chí của bác đấy. Nếu bác ở Sài Gòn thì bác ghé qua bên e xem xe thử để mình cảm nhận nó dc khách quan hơn nhé!. E ở Showroom KIA Nguyễn Văn Trỗi - em tên Sơn ( sdt: 0937318055). Rất hân hạnh dc tiếp chuyện với bác. Thân!:3dgoidien:;)

Tập Lái
30/12/13
30
8
8
Em thì không có cảm tình với dáng của KIA Carens lắm. Với lại nghe nói KIA chạy ko bền.... ko biết chính xác ko.
CARENS em báo bác chạy thoải mái nhé. Khách em mua từ 2008, mà tới giờ vẫn khen chứ ko chê tí nào nhé. giá carens giờ là phù hợp nhất rồi