Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Chào bác Cakhoai,
Bên em có cái tàu đang trên đường từ HCM phi ra Cảng Hải phòng đến vào khỏang ngày 20 - 21 tháng này để dỡ 02 chiếc Patrol và 01 chiếc X-trail mới cứng.
Nếu bác có thời gian và cơ hội thuận lợi thì lao ra Cảng "Chộp" mấy tấm như lần trước sau đó Post lên để AE xem và bình luận chơi nhá !!
Tên tàu là OCEAN REYNA TỪ YOKOHAMA -> SGN -> HPG
các xe này là hàng của HPG và nẳm ở dưới LH nên em không có điều kiện ngó và chụp được ảnh....đành bị móm !

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44
RE: Xe Nissan Patrol - Station Wagon

Cám ơn bác, em sẵn sàng.

Bác biết ai là Agt không ? Vì đang có bão ở Phil nên không biết chú này có đến được ngày đó không ?

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Bác Cakhoai,
Tàu đã rời HCM 5h30 sáng hum wa, hành trình đi khỏang 3 ngày rưỡi ;
Vietfracht HPG nàm đại ní, em nghĩ chỉ tối đa khỏang sáng 21 là tàu sẽ đến thui (nếu thủy triều cho phép).
Tàu sẽ đậu ở Cầu 2-Cảng chính, Hy zvọng là bác sắp xếp được tí thời gian cho tác nghịp.
Thông tin về giờ tàu đến, sáng mai em sẽ tiếp tục báo bác nhá ! Tks bác trước.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@Cakhoai : Do gió mùa, biển động nhẹ; sáng ngày 22, khỏang 10h tàu mới đến trạm HT và cập cầu khỏang 13h =>sau đó sẽ dỡ các lô các xe Nissan trước tại Cảng HPG.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Mấy cái bác này hay nhẩy.
Hàng hoá, hành trình của người ta mà các bác cứ phóng lên mạng như là tàu của mình ấy. Nhỡ hải tặc miền Trung nó đọc được, chạy ra trấn thì chít.

Mà không chừng mấy bữa nữa lại thấy Gấu già chạy con X-trail , đừng théc méc nhé :D:D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: polar bear

Hàng hoá, hành trình của người ta mà các bác cứ phóng lên mạng như là tàu của mình ấy. Nhỡ hải tặc miền Trung nó đọc được, chạy ra trấn thì chít.

Mà không chừng mấy bữa nữa lại thấy Gấu già chạy con X-trail , đừng théc méc nhé :D:D:D
em bổ sung thêm là khi đó biển số giống như a va ta của gấu già

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: polar bear

hơ hơ.Ko biết có bác Gấu nhà mình trong đó ko nhẻ?e nghi ngờ lém các bác ạ:D:D

Tập Lái
9/12/05
12
0
0

Bọn nào nhập lô Nissan này thía hả các bác?Em Patrol bi chừ bao nhiu ah?Em kết con này lắm, trông em này còn xinh hơn em Land Cruiser ý chứ.:D:)

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Xấu bỏ đời , không đẹp bằng Land , chắc tại nhập về cho dự án gì đó nên vành bánh gầy guộc ứ đẹp ,chắc giờ vẫn nằm cạnh thằng X - Tr gì đó . Em thấy xấu ứ thèm chụp , nhưng được cái to cao .