4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn
RE: Xe Nissan Terano đời 2002

Bá cáo các bác con Terano rao giá 14k biển NN là của em và ĐÃ BÁN rồi . Mấy hôm trước rao rát cả họng chẳng thấy ai hỏi - bi giờ lại thấy bao nhiêu bác máu thế nhỉ ?? Biết thế ... hehehe - Em đi đc 8,6 vạn km chạy liên tục 4 năm ko fải sửa chữa gì => Kết luận HÀI LÒNG với số tiền bỏ ra .

Tập Lái
1/10/06
21
0
0
53
www.otosaigon.com

Trích đoạn: mrchang72

Trích đoạn: .....
không thành vấn đề đâu các bác ơi , em cũng đang chơi 1 em chạy vô tư , lâu lâu bị dịn thì phải xỉa là chuyện đương nhiên (nhớ cười thật tươi và nói em lái xe cho công ty )
Tính ra vẫn rẻ chán so với xe cùng nhưng phải đóng thuế đàng hoàng ....lại an toàn nữa (vì mình không dám chạy ẩu ) với lại với từng ấy tiền thì ....xe rất dở nếu mua loại đóng thuế đầu đủ
Sau 2 năm chạy tổng thiệt hại 1.300.000 VND ( đa sổ bị chụp ở ngoài tỉnh )..quá rẻ
nếu như em lấy số tiền thuế đó mà đóng phạt thì ..còn llâu mới hết
Lại có cảm giác vui vui khi lái nó nữa chứ , lâu lâu hồi hộp cứ như là ...đi chơi với Phở ấy
Có một điều bất tiện là..........không dám lái đi offline với các bác và đương nhiên hạn chế công khai
Đó là cảm giác của em thôi các bác ạ ..đừng chửi em nha

bác này nói phải quá, thế thì cứ đi xe biển NN thôi, tiền ít mà xe xịn, tội gì nhỉ....
Các bác cho em hỏi tí: nếu biển NN chạy vô tư thi biển NG có chạy được không ? nếu bị vịn thi thanh minh thế nào và có nguy cơ gì không? lưu ý là em chạy xe tại SG và cười không được tươi, nhất là với CSGT

Hạng B1
18/4/07
96
0
0

Chào các bác!

Cuối tuần bận quá nên không online được!
Không biết bác thangdt74 đã bán được TE chưa? Em thấy có bác hỏi đến 19K rồi đấy! Có lẽ bác thangtd74 tổ chức đấu giá đi, sẽ hời đấy.

Tập Lái
17/5/07
6
0
0

Ông bạn LandCruiser hẹn gặp xem xe lại không đến ah? hôm nào rảnh offine xem sao nhé, vui ve là chinh mà....

Hạng B1
18/4/07
96
0
0

A!!! Chào bác!

Em vẫn quan tâm chủ đề này lắm. Đang làm mình làm mẩy đòi li dị vợ cả để cưới vợ 2 đấy. Bác cứ xem trên ethitruong thi thấy ngay em rao.

Em cũng thích qua ngó xe. Nếu được thì cưới liền tay.