Tập Lái
4/5/09
16
0
0
E đi tham khảo giá roài.

Xbike 23.5tr chưa ra giấy.
Exciter mắc hơn gần 10tr (cửa hàng báo em ~ 31.5tr). Hix. Đúng là mạnh hơn và cũng mắc hơn nhiều thật, e không nghĩ là nó mắc hơn nhiều đến thế.

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13
guy_RS1 nói:
E đi tham khảo giá roài.

Xbike 23.5tr chưa ra giấy.
Exciter mắc hơn gần 10tr (cửa hàng báo em ~ 31.5tr). Hix. Đúng là mạnh hơn và cũng mắc hơn nhiều thật, e không nghĩ là nó mắc hơn nhiều đến thế.

bác đâu cần mua xe mới .. mua xe chạy rồi đời 2007 hay 2008 củng được giá tầm 19tr tới 22tr thôi , chạy củng như mới ....vẩn ngon hơn xbike mới và future mới...

Hạng B2
23/8/09
286
279
63
Em nghĩ bác dùng con Exciter là OK. Nếu máu hơn, múc con côn tay thì phê tê tê hơn con Win nhiều bác ạ.

Tập Lái
1/9/09
15
0
0
Win giờ đào đâu đồ ngon hả bác,chỉ được đồ tạo lại thôi,
Ex cũng đáng đồng tiền phết,dáng cũng đc,mà chạy cũng ngon,có điều Ex tay côn tớ thấy là bth,cũng cứ số thường mà đi

Hạng F
5/3/05
8.717
73.187
113
đây
win Tàu ngon đó :) có đề mới kinh chứ!

mấy cái xe trên, bỏ Honda ra vì xe lởm giá cao, còn thì cứ xếp con nào đắt lên trên, rẻ xuống dưới, rồi coi tiền mình nó chỉ con nào múc con đó

Tập Lái
4/5/09
16
0
0
Bác tuanle nói chí lí quá. Tầm tiền vừa phải, chiếc xe ngon. Tiền em nó chỉ loạn xị hà .. hehe.

Em cuối cùng chọn Xbike. Còn mua xe mới hay xe 2nd thì để xem e có may mắn tìm đựơc xe 2nd ngon không, không thì mua xe mới luôn cho nó an cái lòng khỏi lăn tăn.

Thanks cả nhà đã tư vấn nhiệt tình.

Hạng D
7/3/07
2.225
55.159
113
guy_RS1 nói:
Bác tuanle nói chí lí quá. Tầm tiền vừa phải, chiếc xe ngon. Tiền em nó chỉ loạn xị hà .. hehe.

Em cuối cùng chọn Xbike. Còn mua xe mới hay xe 2nd thì để xem e có may mắn tìm đựơc xe 2nd ngon không, không thì mua xe mới luôn cho nó an cái lòng khỏi lăn tăn.

Thanks cả nhà đã tư vấn nhiệt tình.
Chạy x-bike có mỗi tội sáng ra phải kéo air nổ máy 1 lúc cho ngọt rồi mới chạy ngon được, không có cứ bị lụp bụp, chỉnh sao cũng không hết. Bác cứ mua mới đi cho khỏi lăm tăn

Tập Lái
4/5/09
16
0
0
Bịnh này chắc mình phải đi tầm sư thôi. Anh em có ai có kinh nghiệm vụ khó đề nổ thì tư vấn trứơc giúp em nhé. Mua mới + bảo thợ nó làm luôn cho gọn nhẹ.

KGB
Tập Lái
13/9/04
24
0
1
em Vote 1 phiếu cho x-bike bác ạ. em cũng vừa mua x-bike được hơn tuần. X-bike vành đúc chưa giấy tờ thì chỉ có 2 loại 22,8t và 23t thôi bác ạ. 23,5 là bác bị cửa hàng hét giá rồi.
Còn bệnh sáng ra phải kéo e rồi đề máy, nổ máy tầm 30s - 1 phút cho garanty nó đều thôi. Không phải vấn đề lớn ...