Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Các anh chị ơi! em đang phân vân về việc mua Suzuki Swift rồi độ phong cách Mini Cooper hay là em mua luôn Mini Cooper? nếu theo các anh chị trong hội Suzuki đã có kinh nghiệm về dòng xe Suzuki, cho em thêm lời khuyên về độ bền, phong cách giữa hai chiếc này với ạ! Em lần đầu mua xe nên cần các anh chị tư vấn thêm để dễ quyết định!
Em ngóng được nghe từ các anh chị ! Regards!

Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Tiền nó cách xa nhau quá mà,sao mà lăn tăn nhỉ
Em có thể mua được MiniCooper ạ vì em rất thích!, chỉ có vấn đề an toàn và trải nghiệm cho lần đầu chạy xe! Vì có người tư vấn cho em là Mini Cooper, Yaris, và Su Swift hợp với nữ, Yaris thì em tới showroom rồi, Xe chưa về, nghe đâu trong tháng 6, và rồi em lang thang lên Box Suzuki để hỏi các anh chị, khi nhìn Su Swift em thấy ôi ! sao giống Mini Cooper quá! . Vì em lần đầu chạy xe, để an toàn, em mua Su Swift chạy trước để có kinh nghiệm được tự lái và tự chạy đi làm, nếu muốn đẹp thì độ phong cách Mini Cooper mà em thích, và thời gian em chạy sành rồi, em sẽ đổi Mini Cooper cũng được mà! Nếu chạy Su Swift mà bền và động cơ mạnh, dễ lái, em giữ luôn không đổi, nên em cần tư vấn chia sẽ ở các anh trên box Suzuki để dễ quyết định thôi à!

Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
Mini cooper = 2 chiec trong các xe bác liệt kê.
Nếu tài chính không phải lăn tăn thì cooper mà múc bác ah,mua swift độ giống cooper chứ ít ai nói ngược lại là bác hiểu rồi.

An toan thi Swift hiện nay là Việt Nam cắt giảm túi khí,cắt giảm phanh... độ an toàn là thua xe nhập.

• Like
Reactions: mexeiuxe
Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Mini cooper = 2 chiec trong các xe bác liệt kê.
Nếu tài chính không phải lăn tăn thì cooper mà múc bác ah,mua swift độ giống cooper chứ ít ai nói ngược lại là bác hiểu rồi.

An toan thi Swift hiện nay là Việt Nam cắt giảm túi khí,cắt giảm phanh... độ an toàn là thua xe nhập.
C
Cảm ơn anh đã chia sẽ nhé!

Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
Độ swift gồm những món gì bác ơi,ít thông tin quá.Bac cho cái list,cho mua va thời gian xử lí cho a e tham khảo luôn.E o dưới tỉnh nên muốn biết thông tin còn lên làm

• Like
Reactions: SUZUKIWORLD
Tập Lái
21/5/14
49
18
8
37
Tp. Hồ Chì Minh
Thật ra Giữa Mini Cooper là 2 xe hao hao giống nhau Nhưng về đẳng cấp và giá cả thì 2 xe hoàn toàn khác nhau.
Nhưng tại vì Bạn lần đầu chạy xe nên việc sở hữu một Mini Cooper thì cũng hơi lăng tăng một chút ... Thôi thì bạn nên mua Một Swift độ lên theo Phong cách của Mini Cooper và phong cách riêng của bạn thì hay hơn .
Nếu sau này bạn chạy rành rồi thì đổi qua Mini Cooper cũng không muộn . Swift nhỏ gọn hợp với phụ nữ hơn, Giá cả thì cũng tương đối Ok
Mình chỉ chia sẽ thật lòng thôi , chứ k phải vì mình là Sale mà mình hướng bạn mua Swift .
Chúc bạn có một sự lựa chọn thích hợp . Nếu bạn cần tư vấn về độ theo Phong cách Mini thì cứ PM cho mình nhá
Cảm ơn anh! Anh ơi nếu em muốn decor cho xe, vậy ở showroom của anh có làm luôn không anh? chi phí thế nào anh!?nho anh tư vấn ạ! thanks anh!

• Like
Reactions: SUZUKIWORLD
Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
Bác báo giá vài món cho a e tham khảo luôn với:
- tay lái có nút chức năng chỉnh
- độ đèn nội thất
- Sơn nóc (thơi gian sơn va chọn màu thế nào)
- E đinh dán có mấy cai stripes chạy dọc xe ma chưa tìm được màu ưng ý, màu decal k có thì kiếm đâu hả bác (xe trắng muốn dán mấy sọc màu tím hồng)
- rieng 2cai gương xe dán hinh theo game Candy Crush ( Sơn cũng được)
Mấy thứ trên bác cho thêm thông tin,e chạy lên làm luôn bác ợ