Hạng B2
26/10/04
192
0
18
38
TP Hồ Chí Minh
RE: Xe tại hội chợ triển lãm

làm sao bác biết con Beetle đó giá 35k, hom di trien lam, em hoi ong phu trach ở gian hàng đó, thế là ông đó làm mặt chẳnh không thèm trả lời và quay đi chỗ khác. Thật là....

VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.211
113
53
SG

nhân viên hàng đó con Bọ này chạy ngon lành ,có máy lạnh thế mà em kiếm đỏ mắt cũng không thấy cái block lạnh đâu:mad::mad: chúng nó còn ko phân biệt đâu là block lạnh thì hét đại con đó 100 k cho sướng miệng chứ :D

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Đúng rồi bà mịa mấy thằng pd ở cái garage Quê hương đó chảnh lắm! mang xe đến bày mà người ta xem thì tỏ vẻ khó chịu! :mad: các bố thể hiện trình độ lắp cho thật nhiều máy móc lên rồi đi bật mấy cái đĩa nhạc giời ơi nhí nhố chả có tí đầu óc nào... :mad: Xe đó không có máy lạnh đâu vì em chui vao trong rồi, mấy cái amply lắp trên trần, nóng khủng khiếp [:-]

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113

Chiếc xe độ của Quê Hương chạy thế nào được nhỉ ?! MÁy móc nó nằm ở đâu ?! Nằm dưới mấy cái LCD và speaker đấy à ?! Lại còn điện năng ở đâu mà kham cho nổi nguyên 1 dàn như vậy nhỉ ?! Hôm em đi cũng đã nghi ngờ rồi, định bụng sẽ xem thử nó có lắp dây điện bên ngoài vào ko !!! Nhưng bữa đấy đang máu mấy em xe tải Tàu (định kiếm về cho cái kho sắp xây dựng) với lại đi với GF nên quên khuấy đi mất.
À, chung loạt khu triển lãm sát trong góc của xe tải Tàu (JAB thì phải), cty đấy có trưng bày 1 em giống Ranger nhưng chỉ 14,5K trông bên ngoài cũng được lắm !!!
Ôi, các bác lắp ráp otô VN nhà mình chắc khổ mất thôi, xa tải Tàu 1,25T trông rất cứng cáp và tiện nghi (so với xe tải !) mà chỉ 125trVAT !! 1,75 thì 150trVAT !!!

Không biết sao chứ em thấy Focus với giá đó thì nhìn cái bên ngoài thôi đã không hợp rồi, trông nó "xơ xơ" thế nào ấy chứ ko tinh xảo và bóng lóang , nhất là xe trong triễn lãm nữa !!!

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Ford Focus rất ko đẹp như mong đợi, thô về hình thức và chẳng bổ xung thêm option nào đáng kể - sao các bác ko tranh thủ xông lên quất lô hàng xe ghia tồn đang bán giảm giá đùng đùng kia kìa. Ford Ghia 1.8 bong bóng sunroof ABS giá bán 31,5K - kho mua đi đến sang năm lại nằm tắc lưỡi: giá mà

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

to bác shpy:

mượn tấm hình của bác mexehonem nha
xe đó máy xe phía sau mà bác

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113

Ấy !! Sao hôm em đi thì thấy phía sau nó che bằng cái gì rồi mà, trông gọn gàng lắm !! Em đếm được 6 LCD nên về nhà nhớ rằng có cái LCD phía sau (1 cái trước, 2 cái trong cabin, 2 cái trên cửa ==> 1 cái sau !!!) Chắc là em nhầm nhỉ !!
Mà vụ đó em không quan tâm bằng điện đóm ở đâu chịu nổi dàn loa ấy chứ !!! Hay là phải thay 1 cái máy bự để kéo nhỉ !! À, hình như cái LCD phía trước còn chơi game PS được hay sao ấy !!

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

mua con bọ ấy về làm xe kẹo kéo bảo đảm ĐẮT khách:D.xe đã yếu lại còn chơi cả dàn multimedia thế kia thì khỏi chạy.xe demo thôi.dàn âm thanh cho cùng lắm là 10k$.cái xe 5K$(kể cả máy).bán em ấy phải lời từ 10k$ đến 20K$:D
à bác longcg làm vợ bác như em ấy đi.đẹp phết:D:D

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Cái máy tôi ngó rồi, cũng phải 4-5k riêng cái máy đấy cũng oách đấy.