Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com
RE: Xem lại TO Láng hạ.

Tôi thấy TOYOTA Mỹ Đình làm được đấy. Mọi người thử xem và bình luận nhé. Trang thiết bị ở đó rất hiện đại.

tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com

Em đã làm ở TMĐ rùi. Phải nói tư vấn & thợ thuyền bên đó nhiệt tình và chuyên môn khá, sơn thì khỏi chê.:):D

PTT
Hạng B2
14/4/06
166
0
0

Em cũng bỏ Láng Hạ sang Mỹ Đình từ lâu rồi. Đợt trước vào thay cái còi báo động và bảo dưỡng xong thì chết bố mất điều hòa, lại phải mất tiền nạp gas

Hạng B2
23/8/05
220
8
0
53

To Láng Hạ trước còn bị quả xe bảo dưỡng xong, vừa ra khỏi cổng thì 1 bánh vui chân phi trước..còn xe và 3 bánh còn lại ở lại cơ đấy, ko biết có ém nhẹm đc ko các bác nhể ?

Hạng B2
30/7/07
104
2
0
www.otosaigon.com

Vậy phải chia sẻ thông tin về cố vấn dịch vụ bên TOYOTA Mỹ Đình cho anh em đi. Gặp ai thì làm nhanh & bảo đảm chất lượng nhất?

Giá dịch vụ thì chắc là giá chung (!?) của TOYOTA rồi. Hay là giá mỗi nơi mỗi khác nhỉ?

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

Các bác ở Hà nội khỏ thật, không biêt dich vụ của TOY trên cả nước có như vậy không? Em mới tham gia vào câu lạc bộ của Toy, nếu như thế này thì căng quá các bác nhỉ? Ssao các Bác không làm hẩn một bài trên báo diễn đàn doanh nghiệp cho bọn chúng chừa!

các Bác cứ mang xe sang cho Lê Nguyên Long đi, cậu này làm tốt lắm. Đặc biệt khi xe của các Bác còn bảo hành, Long sẽ vào sổ số xe của Bác. Khi nào có vấn đề Bảo hành cứ gặp cậu ấy là OK. Long chuyên làm bảo hành của To. Mỹ Đình mà ;)
Còn nếu các Bác không tiếc 01 ly Cafe', khi sang Mỹ Đình gọi cho em, em sẽ giới thiệu các cố vấn tin cậy nhất cho các Bác. Đảm bảo "ngon lanh cành đào" :D

Tập Lái
5/10/07
9
0
0
53

Cũng tại các bác lành í chứ. Nếu lần sau bác thấy làm bậy bạ vậy thì các các cứ làm toáng lên cho em, bọn nó chẳng sợ các bác bằng bố í chứ... [>:]