Tập Lái
21/6/16
12
4
3
48
1. Trên Mazda Connect , đã thông báo kết nối wifi thành công như hình chưa anh?
2. Anh kiểm tra trên điện thoại có chức năng tường lửa, hay cài phần mềm diệt virus. Disable tạm.
1. Trên Mazda Connect , đã thông báo kết nối wifi thành công như hình chưa anh?
2. Anh kiểm tra trên điện thoại có chức năng tường lửa, hay cài phần mềm diệt virus. Disable tạm.
Chào bạn kaiba212
Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ. Xin trả lời các câu hỏi của bạn như sau:
1. Mazda Connect đã kết nối wifi thành công như hình.
2. ĐT không có tường lửa hay phần mềm diệt virus nào.
Nếu có thể nhờ bạn hướng dẫn cụ thể hơn các bước thực hiện hoặc làm cái clip thì quá tuyệt
Trân trọng

Hạng B1
9/1/12
62
53
18
twitter.com
Chào bạn kaiba212
Rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp đỡ. Xin trả lời các câu hỏi của bạn như sau:
1. Mazda Connect đã kết nối wifi thành công như hình.
2. ĐT không có tường lửa hay phần mềm diệt virus nào.
Nếu có thể nhờ bạn hướng dẫn cụ thể hơn các bước thực hiện hoặc làm cái clip thì quá tuyệt
Trân trọng
Nêu Mazda Connect đã báo thành công, thì có lẽ anh đã làm đúng. Các bước làm không có gì đặc biệt cả.
Em làm trong eTown Cộng Hoà qTân Bình, gần Mũi Tàu Trường Chinh. Nếu dc anh qua, em xem thử coi fix dc ko.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/6/16
12
4
3
48
Nêu Mazda Connect đã báo thành công, thì có lẽ anh đã làm đúng. Các bước làm không có gì đặc biệt cả.
Em làm trong eTown Cộng Hoà qTân Bình, gần Mũi Tàu Trường Chinh. Nếu dc anh qua, em xem thử coi fix dc ko.
Mình ở Cần Thơ mà công việc khá bận nên không có điều kiện lên TPHCM. À mà có phải chép thêm file nào vào USB để hack Mazda connect không vậy bạn.
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ

Hạng B1
9/1/12
62
53
18
twitter.com
Mình ở Cần Thơ mà công việc khá bận nên không có điều kiện lên TPHCM. À mà có phải chép thêm file nào vào USB để hack Mazda connect không vậy bạn.
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ
Không cần anh . Usb tao thư mục: /Movies/ bỏ file video mp4 480p vào thôi.
App này chỉ đánh lừa hệ thông phát video. Không chỉnh sửa bất kì config nào của hệ thống.

Tập Lái
21/6/16
12
4
3
48
em thấy có bên hướng dẫn đàng hoàng từ đầu đến cuối đây, các bác tham khảo thử xem
https://mazdaphamvandong.wordpress....eo-tren-xe-mazda-2-mazda-3-mazda-cx5-mazda-6/
Ngoài Bắc e thấy mọi người toàn tự tụ tập cài cho nhau là chính thôi, trong nam các bác có hay off không
Cảm ơn bạn.
Phần này mình cũng đã tìm hiểu nhưng chưa thực hiện. Nhưng vấn đề mình đang quan tâm là kết nối điện thoại để Mazda connect hiển thì màn hình của điện thoại. Bạn có biết cách thực hiện không hỗ trợ mình với. Giống trong clip này đây https://www.youtube.com/watch?v=JOCpfriM4nI
Cảm ơn

Tập Lái
21/6/16
12
4
3
48
Nhờ bạn hướng dẫn rõ về phần bật hotspot trên điện thoại và mở wifi trên mazda, có thể thao tác chỗ này mình làm chưa đúng. Mazda bắt sóng wifi điện thoại phát hay điện thoại bắt sóng wifi của Mazda. IP là của mazda hay của ĐT
Cảm ơn bạn nhé

Hạng B1
9/1/12
62
53
18
twitter.com
Nhờ bạn hướng dẫn rõ chỗ bật hotspot trên điện thoại và mở wifi trên mazda. Mazda bắt sóng wifi điện thoại phát hay điện thoại bắt sóng wifi của Mazda. IP là của mazda hay của ĐT
Cảm ơn bạn nhé
1. Mazda Connect bắt sóng của điện thoại
2. Ip của Mazda Connect --> Dùng để nhập vào app trong điện thoại.

Hạng B1
9/1/12
62
53
18
twitter.com
Chưa quay được video cho anh nữa, Có cái video khá chi tiết: (Tiếng Tây Ban Nha :))
Nó có demo chức năng Screen Mirror khá xịn (Nên mới cần cắm dây cáp). Còn mình thì chỉ cần chỗ Media Player thôi.

Tập Lái
21/6/16
12
4
3
48
1. Mazda Connect bắt sóng của điện thoại
2. Ip của Mazda Connect --> Dùng để nhập vào app trong điện thoại.
Cảm ơn bạn đã hướng dẫn
Các clip trên Youtube mình đã xem qua. Lấy IP của Mazda Connect bằng cách nào vậy. Mình cũng tải app Inspector để rà IP nhưng chưa được