Hạng B1
4/4/18
86
143
36
39
Ủa sao ko coi trực tiếp trên màn Android mà phải stream từ đt qua chi mất công vậy mí a? Đt thì kết bluetooth vào đc rồi. Khi cần nge gọi thì thoại rảnh tay. Còn nge nhạc xem phim dẫn đường thì cứ direct trên màn android chứ nhỉ? E chưa hiểu lắm chức năng này và ưu điểm vượt trội của nó là gì mà phải stream từ đt lên chi cho cực vậy hóng mí a khai sáng.
Bác tìm thử xem trên thị trường có con xe zin nào có youtube cho bác coi ko nhé.

Hạng C
4/12/14
842
8.104
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác tìm thử xem trên thị trường có con xe zin nào có youtube cho bác coi ko nhé.

Mình ko nhớ chính xác vì mình ko phải chủ xe mà chỉ đi theo ông chú mua và nhận xe. Nhưng nếu trí nhớ mình chưa tới mức tồi thì: Ranger Wildtrak 2020; Nis Terra 2020; CX8 2020 khi mình đi coi xe chung ổng để đặt cọc và cả khi nhận xe đều có sẵn đầu android nge nhạc, xem flim này kia tá lả đc.

• Like
Reactions: Nissan Meo
Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Mình ko nhớ chính xác vì mình ko phải chủ xe mà chỉ đi theo ông chú mua và nhận xe. Nhưng nếu trí nhớ mình chưa tới mức tồi thì: Ranger Wildtrak 2020; Nis Terra 2020; CX8 2020 khi mình đi coi xe chung ổng để đặt cọc và cả khi nhận xe đều có sẵn đầu android nge nhạc, xem flim này kia tá lả đc.
Không đúng theo tiêu chuẩn, có thể là xe độ hoặc là enable video .. Chứ thật tế không có xe nào coi video trên màng hình được trừ khi ... camera lùi ... đậu xe và dùng GPS . VN mình không cấm, nhưng các xứ khác thì cấm , bên em có thể bị phạt đến 1500€ , mất 3/12 điểm trên bằng lái và .... cái máy hát bị tháo ra và tịch thâu ngay .
Trừ khi giúp đở lái (lùi xe) hay dùng GPS chỉ đường

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
Ai có thói quen xem video thì nên ở nhà mở tv lên xem trước khi lái 1-2 tiếng gì đó, chứ lái xe mà màn hình taplo mở video thì thế nào cũng phân tâm liếng mắt qua thôi.... nguy hiểm cho đội nhà và đội bạn.

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Xin thưa là chẳng con nào mặc định xuất xưởng có cả.

• Like
Reactions: Osin
Hạng C
4/12/14
842
8.104
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xin thưa là chẳng con nào mặc định xuất xưởng có cả.
Vậy thì chỉ có 1 trường hợp là ở showroom họ đã nâng cấp sẵn. Vì mình nhớ rất rõ là sale ngồi lên xe, connect wifi, mở Youtube cho mình và ông chú xem trước khi lái ra khỏi showroom mà. Ko thể nào nhớ tệ tới mức ko đúng. Hôm nào có dịp gặp ổng check lại xem sao.

Hạng C
3/7/19
801
802
96
Vậy thì chỉ có 1 trường hợp là ở showroom họ đã nâng cấp sẵn. Vì mình nhớ rất rõ là sale ngồi lên xe, connect wifi, mở Youtube cho mình và ông chú xem trước khi lái ra khỏi showroom mà. Ko thể nào nhớ tệ tới mức ko đúng. Hôm nào có dịp gặp ổng check lại xem sao.
Thế thì là nó nâng cấp theo dạng phụ kiện kèm theo

Hạng F
29/10/16
11.566
22.056
113
Pháp
Tuỳ, thích thì độ, chừng nào cháy dây, đụng xe thì online OS nha các bác .. độ càng nhiều, garage càng mập, nhất là xem phim XXX lúc lái nửa thì phê luôn :):):)

Hạng B2
19/9/20
304
696
93
Xe sản xuất ra có xe nào vừa chạy về xem video được đâu. Chỉ dừng hẳn kéo thắng mới xem được. Vậy là mấy ông rủ nhau đi cắt dây tín hiệu đó lên màn hình để vừa chạy vừa xem. Bó tay toàn tập.

• Like
Reactions: Osin