Hạng B1
4/4/18
86
143
36
39
Mình ko nhớ chính xác vì mình ko phải chủ xe mà chỉ đi theo ông chú mua và nhận xe. Nhưng nếu trí nhớ mình chưa tới mức tồi thì: Ranger Wildtrak 2020; Nis Terra 2020; CX8 2020 khi mình đi coi xe chung ổng để đặt cọc và cả khi nhận xe đều có sẵn đầu android nge nhạc, xem flim này kia tá lả đc.
Như bác nói, đầu android có sẵn... ko có nghĩa là có từ nhà sản xuất, bọn đại lý thuốc khách bằng nhiều cách, interface chẳng hạn...

Hạng F
29/10/16
11.565
22.049
113
Pháp
Như bác nói, đầu android có sẵn... ko có nghĩa là có từ nhà sản xuất, bọn đại lý thuốc khách bằng nhiều cách, interface chẳng hạn...
VN thì thích ....trái luật. Các hãng xe mà cho tặng đồ trái luật là rất thích......còn đúng luật thì hơi hiếm người VN thích ... an toàn cũng thế, xe thì đòi cả chục cái airbag, nhưng lại không cài dây, thích xem video khi lái xe....để đèn khẩn cấp chạy trong ...lane khẩn cấp, đi ngược chiều, lùi trân cao tốc.... Đó là tư duy.

• Like
Reactions: PVM.pro
Hạng B2
25/8/18
166
208
43
38
VN thì thích ....trái luật. Các hãng xe mà cho tặng đồ trái luật là rất thích......còn đúng luật thì hơi hiếm người VN thích ... an toàn cũng thế, xe thì đòi cả chục cái airbag, nhưng lại không cài dây, thích xem video khi lái xe....để đèn khẩn cấp chạy trong ...lane khẩn cấp, đi ngược chiều, lùi trân cao tốc.... Đó là tư duy.
Thêm cái vụ độ đèn các thể loại, bản thân thì dễ quan sát nhưng các xe ngược chiều gặp những xe này như bị mù lun... gặp kẹt xe một tí thì xào chẻ chen ngang tắt đầu xe khác. Mọi cái nó thể hiện văn hoá hết các bác àh.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.565
22.049
113
Pháp
Thêm cái vụ độ đèn các thể loại, bản thân thì dễ quan sát nhưng các xe ngược chiều gặp những xe này như bị mù lun... gặp kẹt xe một tí thì xào chẻ chen ngang tắt đầu xe khác. Mọi cái nó thể hiện văn hoá hết các bác àh.
Thì VN thì sáng nhiều, và cứ độ 3M, sau đó độ đèn vì tối do film 3M .. không thấy đường. Câu chuyện nầy các bác biết mà ... Do đó em nói mấy thằng tây không biết thụ hưỡng như dân VN mình .. Thay vì tậu kính màu thì VN tậu film, rẽ hơn gấp 10 lần .. ở đâu chịu đó thôi .. Thân !