Tập Lái
22/1/08
3
0
0
www.khonggiandep.com.vn
Chào cả nhà,

Em chả biết gì về xe nhưng sau khi lang thang lên topic này và đọc hết tất cả các bài viết, em đã quyết định cưới một em Vịt biển số Y ở Tp. HCM với giá 15,800.
Xe màu đỏ đô, nhìn ngòai còn mới, mới đi hơn ba vạn cây. Em chả biết gì về xe với cả cộ nên em thành khẩn nhờ các bác tư vấn giùm:
- Có gara nào ở Sg uy tín để em đưa xe vào kiểm tra và thay 1 số vấn đề
- Em muốn gắn thêm đèn, nên dùng lọai gì và gắn thế nào
- Có điều gì em cần biết thêm về việc cưỡi con Vịt này ko?
Các bác tư vấn giúp gấp giùm em.

Thân

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
RE: Xin cả nhà giúp con Vịt mới mua của em

Nếu bác đã đọc hết các bài về Vịt, thì đâu cần hỏi vậy nữa chớ:D

Tập Lái
22/1/08
3
0
0
www.khonggiandep.com.vn

Chào bác,
Quả nhiên em đã đọc hết, nhưng có 2 thông tin trên mà em ko bít:
1. Gara uy tín ở SG
2. Cái đèn pha gắn thêm (Cũng có bài nói về cái này thưng em thấy mỗi người mỗi ý, thôi thì các bác cứ bỏ qua cái này cũng đc)
Thân,

Hạng C
5/12/07
780
1.952
93
vnexpress.com.vn

Oái trời ! vợ 2 bác là Vịt chứ phải thiên nga đâu mà đòi gara uy với chả tín . Với em vịt này bác cứ mang đến các trạm bảo hành của Suzuki là được . Địa chỉ cụ thể em không nhớ nhưng bác đi đường Hòa Bình Q11 đến giao lộ Lũy Bán Bích rẽ trái, chạy thẳng tầm vài trăm mét phía bên trái có bản hiệu Suzuki thì chạy thẳng vào. Xe em thỉnh thoảng cũng ghé thăm nơi này.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47

Bác sônkal nói đúng. loại Su của minh hiếm đồ lắm ở ngoài không cóha2ng chỉ trong hãng thôi. Bác muốn bảo dưởng tốt thì ghé bảo dưởng của Công Ty Su ở cuối đường Nguyển văn trổi , ngay mũi tàu với hoàng văn thụ.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.270
113
www.phindeli.com

Hàng gì mà hiếm hả bác? em đi 60,000km rồi mà chỉ thay lọc nhợ, lọc xăng, lọc gió. Toàn mua ở ngoài. Ngon Bổ Rẻ.

@Phudamha: Đèn thì bác vào box OSMART/NAM VŨ, đủ các loại cho bác chọn.

Tập Lái
23/12/07
7
0
0

Chào các bác trong hội Vít, em ở Hn, đang lăm le múc 1 em Vịt (với em thì nó là....... Thiên Nga), các bác xem thế nào tư vấn kiếm giúp em 1 em Vịt với, giá cả mềm mềm chút thì tốt quá, mong được tham gia hội Vịt cùng các bác quá đi àh.
Đợi tin các bác