Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
vậy thì khu này chắc rất rất lâu mới đông được
Ai không tìm hiểu kỹ mua rồi thì không biết sẻ ra sao :D
Khu dự án Đỗ xuân hợp hơn 10 năm giờ mới vậy -thì DTL k bít các bác hi vọng 2-3 năm nữa sẻ có thay đổi gì , mà giá thì giờ là ngang ngữa bên DXH rồi
Điểm lợi thế khu này dọc Lã Xuân Oai và Nguyễn Duy Trinh đều có dân cư hiện hữu rất đông bác.

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Các bác ai am hiểu thị trường Q9 tư vấn giúp e dự án An Thiên Lý ở Phước Long B dc k ạ?
Giá e nó 100m2 tầm 29tr k biết ok k và có tương lai k, trong bao lâu :)

Nghe sale nói thấy ham quá, ngay trục DXH + Duong Dinh hoi dân cư đông đúc, ngại mỗi vào khu đất có 1 con đường chính thui ah thấy bí bí sao ấy :(
Thanks!

• Like
Reactions: marble nghean
Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Các bác ai am hiểu thị trường Q9 tư vấn giúp e dự án An Thiên Lý ở Phước Long B dc k ạ?
Giá e nó 100m2 tầm 29tr k biết ok k và có tương lai k, trong bao lâu :)

Nghe sale nói thấy ham quá, ngay trục DXH + Duong Dinh hoi dân cư đông đúc, ngại mỗi vào khu đất có 1 con đường chính thui ah thấy bí bí sao ấy :(
Thanks!
nếu đầu tư thì bác kỳ vong giá lên bao nhiêu
Vì sao giá nó lên - tương lai có thông tin gì để hỗ trợ

• Like
Tập Lái
12/9/16
0
148
27
nếu đầu tư thì bác kỳ vong giá lên bao nhiêu
Vì sao giá nó lên - tương lai có thông tin gì để hỗ trợ
Hix cái bác nói chính là cái e cần đó, nghe sale bảo là xung quanh dân cư đông, đường vanh đai trong sắp làm xong nối ra Xa Lộ, gần các truc đường chính mọi thứ đều có hết nen hút dân về mua :( Gia có the len 35 tr, nhưng e lại sợ k cao len dc thế nào ấy! Lỗ thì k lỗ vì thấy gần trung tâm :D

E thì cần thêm vài lời khuyên góp ý phân tích chân thành nữa k fai từ sale cho an tâm bác à :)

Thanks bác nhiu!

• Like
Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Hix cái bác nói chính là cái e cần đó, nghe sale bảo là xung quanh dân cư đông, đường vanh đai trong sắp làm xong nối ra Xa Lộ, gần các truc đường chính mọi thứ đều có hết nen hút dân về mua :( Gia có the len 35 tr, nhưng e lại sợ k cao len dc thế nào ấy! Lỗ thì k lỗ vì thấy gần trung tâm :D

E thì cần thêm vài lời khuyên góp ý phân tích chân thành nữa k fai từ sale cho an tâm bác à :)

Thanks bác nhiu!
Vành đai trong thì chắc 5 năm nữa :D
Gần trục đường chính nhưng bác thử đi vài lần từ đó ra DXH xem bao lâu, ra DXH xong lại phải chạy xuống Song hành cao tốc hoặc ra XLHN -
Thằng này tương lai thì chưa bít sao chứ hiện tại theo mình thì vị trí của nó khá bí nếu muốn di chuyển vô trong kia- ở xung quanh thủ đức- q9 thì ngon rồi :D

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
Vành đai trong thì chắc 5 năm nữa :D
Gần trục đường chính nhưng bác thử đi vài lần từ đó ra DXH xem bao lâu, ra DXH xong lại phải chạy xuống Song hành cao tốc hoặc ra XLHN -
Thằng này tương lai thì chưa bít sao chứ hiện tại theo mình thì vị trí của nó khá bí nếu muốn di chuyển vô trong kia- ở xung quanh thủ đức- q9 thì ngon rồi :D
Dạ e cảm ơn bác nhiu :D
Thag này ra DXH thì tầm chưa đầy 5', ra Le Van Viet thì tam <10' bác à nen thấy khá ok.
Còn ra Cao Tốc thì e k rõ, chắc cỡ 15' :D
Xung quanh e thấy có khang điền với cái j đó dân vo ở chac cung dc 70-80% nên cũng ổn.

Chỉ lăn tăn vụ giá tri gia tăng theo thời gian có cao như sale nói k thoi :D
Bác biet khu nào giá ổn mà vi tri ok chỉ giúp e voi :D

• Like
Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Dạ e cảm ơn bác nhiu :D
Thag này ra DXH thì tầm chưa đầy 5', ra Le Van Viet thì tam <10' bác à nen thấy khá ok.
Còn ra Cao Tốc thì e k rõ, chắc cỡ 15' :D
Xung quanh e thấy có khang điền với cái j đó dân vo ở chac cung dc 70-80% nên cũng ổn.

Chỉ lăn tăn vụ giá tri gia tăng theo thời gian có cao như sale nói k thoi :D
Bác biet khu nào giá ổn mà vi tri ok chỉ giúp e voi :D
tiền trong tay bác thì tùy nhận định mà xún tiền thôi
e vừa coi đá banh vừa cào phím dạo thôi :D

Tập Lái
12/9/16
0
148
27
tiền trong tay bác thì tùy nhận định mà xún tiền thôi
e vừa coi đá banh vừa cào phím dạo thôi :D
Hix vậy theo bác thì sao ta? :( tương lai dc cái vành đai trong (5 nam+) k biet tăng dc nhìu k? :D
E muốn hỏi ý kien nhìu ng rồi tự quyết ạ hehe :D mấy vu đất cát gia tri lớn nên e tìm hiu kĩ lắm mới xuog tien :)
Thanks bác :)

• Like