Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Hix e ở Q8 chay len đó 40-45', bua chay 1 lan là thấy ưng rùi bác, còn cày nát thì chắc k có time + ê mông chiu k nổi :( Mấy bác ở Q9 ráng tư vấn thêm giúp e, để có gì e chay len 1-2 lần nữa cho an tâm thôi ạ :(
Woac, Q8 sao kg quất Q8, Bình chánh, Q7 hay nhà bè cho gần bác :).

Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Muốn đổi gió wa Q9 bác ơi :d
Bên đây k dc ưu ái hạ tầng nhìu nhu Q9 nên thử van may xem sao :)
Vâng, Q2,Q9, nói chung khu Đông đang được đầu tư hạ tầng tối đa.
Đất dù gì cũng cao ráo đỡ ngập.
Metro dù gì cũng đã triển khai khối lượng lớn rồi.
Bác có xuống Suối Tiên ở thì sau này Metro về q1 làm vẫn phẻ chán :)

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Hix e ở Q8 chay len đó 40-45', bua chay 1 lan là thấy ưng rùi bác, còn cày nát thì chắc k có time + ê mông chiu k nổi :( Mấy bác ở Q9 ráng tư vấn thêm giúp e, để có gì e chay len 1-2 lần nữa cho an tâm thôi ạ :(
Bác xem chỗ Đông Tăng Long chưa?

Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Hix vậy theo bác thì sao ta? :( tương lai dc cái vành đai trong (5 nam+) k biet tăng dc nhìu k? :D
E muốn hỏi ý kien nhìu ng rồi tự quyết ạ hehe :D mấy vu đất cát gia tri lớn nên e tìm hiu kĩ lắm mới xuog tien :)
Thanks bác :)
Cá nhân mình thì đang ôm mấy lô ở Khang an - giá hiện nay so với các khu khác cũng dạng thấp nhất
Nhưng tương lai 2 năm nữa có rất nhiều tin hỗ trợ để lên giá và đảm bảo xui lắm lãi cũng hơn bank
Về giao thông - Song hành cao tốc đang làm -2 năm nữa là xong
Cách quận 2 chỉ 1km-Bên kia Bình trưng đông giá 40tr bên này mới 20

Về dân cư thì Khu Lakeview kế bên sẽ góp phần làm khu này thêm đông vui
1 loạt chung cư sắp xây và đang xây - đặc biệt là thằng opal city của đất xanh ngay Liên phường đối diện Khang An :D . quy mô hình như có 10 block chừng 2500 Căn hộ
Bên kia là Ehomes của NL , sát bên là cái sky9 cuối năm nhận nhà
Bên này đang 20 - Phóng lên 25 thì thấy nhẹ nhàng hơn
Bên bác đang tìm hiểu 29 mà phóng lên 35 theo kỳ vọng của bác thì giá đó hơi khó nếu không muốn nói đợi cơn sốt Kỳ sau

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Các bác ai am hiểu thị trường Q9 tư vấn giúp e dự án An Thiên Lý ở Phước Long B dc k ạ?
Giá e nó 100m2 tầm 29tr k biết ok k và có tương lai k, trong bao lâu :)

Nghe sale nói thấy ham quá, ngay trục DXH + Duong Dinh hoi dân cư đông đúc, ngại mỗi vào khu đất có 1 con đường chính thui ah thấy bí bí sao ấy :(
Thanks!
Giá ATL lên cao vậy rồi cơ ah, gần tương đương Gia Hoà, bữa em có hỏi nên bên Gia Hoà 7x20, 7x22 tầm 30-31tr chủ Gia Hoà nhé, còn nếu Hoàng Quân rẻ hơn tầm 26-27tr. Mua ATL phải xây theo mẫu cũng mất cỡ 2-3t mới ở được. Thành ra cả đất, cả nhà cũng tầm 5-6t mà có 100m2. Số người bác nhắm bỏ ra nhiêu đây tiền để về khu này ở thì có khả quan ko? Mà khu này sầm uất sẵn sẽ không có cơ hội tăng 20-30%/năm như bác kỳ vọng đâu, sợ là 10%/năm cũng còn khó. Mà khả năng con đường thông qua Gia Hoà không mở đâu, vì Gia Hoà không muốn bên Khang điền và ATL tràn qua phá cảnh quan bên đây.

Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Đông tăng long cách đây 2 tháng thì ok
giờ hết thơm rồi
cdt bán đất , ép xây nhà thông qua cty cđt thì căng lắm
mấy anh ôm đất khu cũ và tdc lại ngon