Tập Lái
16/10/11
33
15
8
Chào mọi người , em là thành viên mới tham gia diễn đàn .Trước giờ em chỉ đọc thôi. hiện tại em đang chạy Kia morning 2010 của TH ,em ở BH ,hôm nay chính thức tham gia diễn đàn giao lưu cùng anh em ,em ở BH nên công nghệ làm đẹp ,nâng cấp xe...hơi bị thiếu,chỉ được cái gần bác TH thôi nên có câu hỏi nào lớ ngớ xin các bác bỏ qua và chỉ bảo.Cuối cùng xin chúc mọi người luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc và giàu có.
------------------------------------------------
Các xe em đã sử dụng qua nên cũng có chút kinh nghiệm nên có thể chia sẻ với mọi người: Jeep A2,matiz,ford escaper,

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
thucquyen09 nói:
Chào mọi người , em là thành viên mới tham gia diễn đàn .Trước giờ em chỉ đọc thôi. hiện tại em đang chạy Kia morning 2010 của TH ,em ở BH ,hôm nay chính thức tham gia diễn đàn giao lưu cùng anh em ,em ở BH nên công nghệ làm đẹp ,nâng cấp xe...hơi bị thiếu,chỉ được cái gần bác TH thôi nên có câu hỏi nào lớ ngớ xin các bác bỏ qua và chỉ bảo.Cuối cùng xin chúc mọi người luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc và giàu có.
Các xe em đã sử dụng qua nên cũng có chút kinh nghiệm nên có thể chia sẻ với mọi người: Jeep A2,matiz,ford escaper,
Chào mừng bác tham gia Hội xe KIA OS, hôm nay các bác Kia tốp thì offroad Bảo Lộc, tốp bắn súng hơi, tốp bận thăm vườn tược, tỉa tót bon sai nên có mình em welcome bác, tối nay hoặc mai sẽ đông ngùn ngụt, em cam đoan :D

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
yeuxehoi nói:
thucquyen09 nói:
Chào mọi người , em là thành viên mới tham gia diễn đàn .Trước giờ em chỉ đọc thôi. hiện tại em đang chạy Kia morning 2010 của TH ,em ở BH ,hôm nay chính thức tham gia diễn đàn giao lưu cùng anh em ,em ở BH nên công nghệ làm đẹp ,nâng cấp xe...hơi bị thiếu,chỉ được cái gần bác TH thôi nên có câu hỏi nào lớ ngớ xin các bác bỏ qua và chỉ bảo.Cuối cùng xin chúc mọi người luôn mạnh khỏe ,hạnh phúc và giàu có.
Chào mừng bác tham gia Hội xe KIA OS, hôm nay các bác Kia tốp thì offroad Bảo Lộc, tốp bắn súng hơi, tốp bận thăm vườn tược, tỉa tót bon sai nên có mình em welcome bác, tối nay hoặc mai sẽ đông ngùn ngụt, em cam đoan :D
Chào mừng bác gia nhập hội .
Ông bà ta nói : "Không biết thì hỏi - muốn giỏi phải học " mừ bác . Nhờ tham gia diễn đàn mà em học hỏi được nhiều điều :):):)

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113
Chào mừng bác tham gia KIA FC..ở BH có chi hội KIA BH, bác qua đó điểm dánh nhé..hy vọng gặp bác trong các lần off tới

Hạng C
23/2/10
596
1
18
Em tham gia OS đã lâu nhưng từ ngày mai mới có em Kia MN còm, hy vọng sẽ sớm gia nhập KIAFC. Hôm nay đi đường thấy một Bác Kia MN màu xanh chuối có dán logo KIAFC phía trên bên trái kính lái. Bác nào vào điểm danh nhé :)

Thay mặt Bác ldh83 chào mừng Bácđến với ngôi nhà chung KIAFC và chào mừng Bác syhungkts và Bác thucquyen09 đến với ngôi nhà nhỏ KIA BIÊN HÒA, Bác ldh83, cafe cafe đón thành viên mới kìa.

(hình như 1 bác là kiến trúc sư, còn bác kia là .... nữ he he he :))

Last edited by a moderator: