Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/1/11
726
31
28
Chào các anh chị,

Bạn em đang tính mở quán cà phê, nên em xin nhờ các anh chị chỉ giúp phần mềm nào tốt tốt để quản lý quán với ạ.

Bên cạnh quản lý order thì có thể quản lý thêm cả giá vốn các món ăn, thức uống, v...v... (em cũng không rành lắm ạ, xin các anh chị hướng dẫn thêm)

Em xin cám ơn nhiều nhiều

Hạng B1
19/8/11
58
2
8
38
về máy móc cafe giá hạt dzẻ thì bác ới em xem em giúp gì được không nhé :p

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/1/11
726
31
28
senator nói:
về máy móc cafe giá hạt dzẻ thì bác ới em xem em giúp gì được không nhé :p

Cám ơn bác. Em đã note lại ạ.

richman84 nói:

Em cũng search rồi, chỉ có điều là không biết chọn phần mềm nào ạ.

Hạng B2
vuonggiabao nói:
Chào các anh chị,

Bạn em đang tính mở quán cà phê, nên em xin nhờ các anh chị chỉ giúp phần mềm nào tốt tốt để quản lý quán với ạ.

Bên cạnh quản lý order thì có thể quản lý thêm cả giá vốn các món ăn, thức uống, v...v... (em cũng không rành lắm ạ, xin các anh chị hướng dẫn thêm)

Em xin cám ơn nhiều nhiều
bác nghiên cứu tới đâu rồi ? quy mô lớn không bác?

Hạng B2
12/4/11
261
20
18
Phần mềm thì có rất nhiều, bạn search " phần mềm nhà hàng " là ra cả đống. Mình cũng sử dụng qua 3-4 phần mềm ( giá từ 3-8tr ko kể phần cứng ) thì thấy tốt nhất bạn nên dùng các phần mềm hỗ trợ touch screen thì sẽ nhanh cho thao tác của nv chứ dùng chuột chậm lắm. Nhiều phần mềm quá tham các chức năng thiên về báo cáo tài chính hay quản lý khách hàng cũng ko cần thiết. Khi mua phần mềm bạn hãy yêu cầu họ cho chạy thử và nạp nhiều dữ liệu cỡ > 6th vào. 1 số phần mềm khi dữ liệu tăng lên thì chậm rì sử dụng bực mình lắm. Ko xài máy POS nha bạn, đắt ko cần thiết.

Status
Không mở trả lời sau này.