Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
Báo cáo các Bác! Nay em đổi sang chạy WG đời 2002, gia 80củ (ko biết giá này đắt ko?). Vì lý do đó, xin sang bên các Bác WG để giao lưu học hỏi kinh nghiệm, đồng thời xin chỉ giùm địa chỉ bán đồ đạc em này, để thay thế, sửa chữa. Cảm ơn các Bác.

Hạng B2
2/12/04
258
0
0
Đắt rẻ cũng mua rồi mà bác, đương nhiên xe của MaiLinh

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
Bác feroz3s Bác mua được xe ở đâu vậy? Tôi cũng đang tìm 1 chiếc Su wagon mà chưa có.

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
sonpc2 nói:
Bác feroz3s Bác mua được xe ở đâu vậy? Tôi cũng đang tìm 1 chiếc Su wagon mà chưa có.

Hi. Chào các Bác, xe em lấy chính chủ, no phải of Mai Linh, cảm nhận: xe nhỏ gọn nhưng thoáng rộng, tiết kiệm nhiên liệu, dáng ko đẹp, gầm thấp, đi vào đường có địa hình xấu hay đau tim, nhức mỏi. Nên xác định để đi quanh quanh thôi ạ. Nếu ko có gì thay đổi sang năm em sẽ gả cho Bác nào có nhu cầu. Sẽ thông báo sau.

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
feroza3s nói:
sonpc2 nói:

Hi. Chào các Bác, xe em lấy chính chủ, no phải of Mai Linh, cảm nhận: xe nhỏ gọn nhưng thoáng rộng, tiết kiệm nhiên liệu, dáng ko đẹp, gầm thấp, đi vào đường có địa hình xấu hay đau tim, nhức mỏi. Nên xác định để đi quanh quanh thôi ạ. Nếu ko có gì thay đổi sang năm em sẽ gả cho Bác nào có nhu cầu. Sẽ thông báo sau.

Chúc mừng Bác feroza3s, xe Bác mua đời 2002 không phải Taxi mà giá 80T là quá rẻ. Hôm qua tôi vừa đi coi 1 chiếc SX năm 2001 đăng ký lần đầu 2002 không phải Taxi mà họ đòi 120T. Còn 1 chiếc đời 2006 giá là 166T.
Bác ở đâu mà mua được xe rẻ quá vậy? Tôi ở Sài gòn.

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
Tk All. Cưới em nó tại Nơi đến, trên Trạng thái[strike] [/strike]đó bro!. Tuy nhiên đây là xe liên doanh nên vỏ xe ko ngon lắm, thiếu một số phụ kiện, nên đang tìm nơi cung cấp, có giá dễ chịu chút. Mong các Bác chỉ giùm.

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
feroza3s nói:
Tk All. Cưới em nó tại Nơi đến, trên Trạng thái[STRIKE] [/STRIKE]đó bro!. Tuy nhiên đây là xe liên doanh nên vỏ xe ko ngon lắm, thiếu một số phụ kiện, nên đang tìm nơi cung cấp, có giá dễ chịu chút. Mong các Bác chỉ giùm.
Ở đâu vậy Bác? Bác có thể cho biết rõ được không?

Tập Lái
7/7/08
34
1
6
HoaBinh City
sonpc2 nói:
Minh cưới em nó tại TP.Hoà Bình. À thêm một nhược điểm của xe này là ko trợ lực, nên ko phù hợp với chị em có thể lực yếu.

Hạng B2
13/3/09
244
96
28
feroza3s nói:
sonpc2 nói:
Minh cưới em nó tại TP.Hoà Bình. À thêm một nhược điểm của xe này là ko trợ lực, nên ko phù hợp với chị em có thể lực yếu.

Bác ở ngoài Bắc nên mua được xe rẻ là phải rồi. Tôi thấy ở ngoài Bắc nhiều xe Su Wagon và rẽ hơn ở trong Nam.