Hạng C
23/12/11
577
234
43
Re: Xin hỏi đường Đi Đà Lạt tháng 7

S09 nói:
hoanchau nói:
Bác ra QL51 đi Vũng tàu, qua trạm thu phí đầu tiên rẽ trái theo hướng thác Giang Điền chạy ra đến QL1 rẽ phải đi khoảng 6km là đến gã tư dầu giây, sau đó cứ một mạch. (đừng đi đường đang làm, xấu lắm). Đường ĐL hơi nhỏ, đông xe, chạy đúng tốc độ thì ok thôi. Lên đến Bảo Lộc ghé quán cơm niêu THuận Thành ơ ngay ngã tư đèn xanh đỏ ăn cơm trưa vừa rẻ vừa ngon. Qua Madagui ghé Lan và Hươu nghỉ chân uống nước, ngắm hoa lan. Lên đến đèo Prenn bác nên chia làm 02 lượt, lượt đi không lên đèo mà đi theo đường bên tay phải để lên ĐL, khi về đổ đèo Prenn. Chúc bác thượng lộ bình an.
Có cái hình cụ tỉ kg bác ? EM nghe anh em nói đường này nhiều rồi mà chưa đi lần nào.
E K chụp bác ah, nhưng để ra Dầu Giây, theo e, hiện nay đường này là nhất, chỉ hơi vướng cái chợ khoảng 20m, còn nữa đêu chân ga 70-90 cho ra dến QL1

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

bác chủ có định đi đầu tháng 7 không vậy? ae Sorento (5 chiếc) sẽ đi vào sáng ngày T6 (5/7) và về ngày CN (7/7), nếu có thể bác tham gia chung với ae bên đây cho vui...

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

hoanchau nói:
S09 nói:
hoanchau nói:
Bác ra QL51 đi Vũng tàu, qua trạm thu phí đầu tiên rẽ trái theo hướng thác Giang Điền chạy ra đến QL1 rẽ phải đi khoảng 6km là đến gã tư dầu giây, sau đó cứ một mạch. (đừng đi đường đang làm, xấu lắm). Đường ĐL hơi nhỏ, đông xe, chạy đúng tốc độ thì ok thôi. Lên đến Bảo Lộc ghé quán cơm niêu THuận Thành ơ ngay ngã tư đèn xanh đỏ ăn cơm trưa vừa rẻ vừa ngon. Qua Madagui ghé Lan và Hươu nghỉ chân uống nước, ngắm hoa lan. Lên đến đèo Prenn bác nên chia làm 02 lượt, lượt đi không lên đèo mà đi theo đường bên tay phải để lên ĐL, khi về đổ đèo Prenn. Chúc bác thượng lộ bình an.
Có cái hình cụ tỉ kg bác ? EM nghe anh em nói đường này nhiều rồi mà chưa đi lần nào.
E K chụp bác ah, nhưng để ra Dầu Giây, theo e, hiện nay đường này là nhất, chỉ hơi vướng cái chợ khoảng 20m, còn nữa đêu chân ga 70-90 cho ra dến QL1
theo ý bác Hoanchau cũng với hỗ trợ của anh gù, em viết lại hành trình bác chỉ xem có ok không, để em đi theo vào đầu tháng 7...

từ ngã ba vũng tàu --> quẹo QL51, qua trạm thu phí --> quẹo phạm hùng --> quẹo trái vào khu công nghiệp giang điền (không nên đi thẳng ra TL 769 vì đường xấu) --> quẹo phải ra QL1, rồi đi thẳng ra dầu giây...đúng không bác

Hạng B2
24/5/12
105
0
18
41

Em nghe nói QL 20 giờ đường nát lắm rồi .

Hạng B2
3/12/12
231
5
18
66

cua_gach nói:
bác chủ có định đi đầu tháng 7 không vậy? ae Sorento (5 chiếc) sẽ đi vào sáng ngày T6 (5/7) và về ngày CN (7/7), nếu có thể bác tham gia chung với ae bên đây cho vui...

tiếc quá bác nhỉ .. Em đi 13/7 ... Tuần anh em đi em có công việc nên không thu xếp được .

Hạng B2
3/12/12
231
5
18
66

cua_gach nói:
hoanchau nói:
S09 nói:
hoanchau nói:
theo ý bác Hoanchau cũng với hỗ trợ của anh gù, em viết lại hành trình bác chỉ xem có ok không, để em đi theo vào đầu tháng 7... từ ngã ba vũng tàu --> quẹo QL51, qua trạm thu phí --> quẹo phạm hùng --> quẹo trái vào khu công nghiệp giang điền (không nên đi thẳng ra TL 769 vì đường xấu) --> quẹo phải ra QL1, rồi đi thẳng ra dầu giây...đúng không bác 

em ngóng . Hihi ,, đường thì em không rành lắm , lúc nào cũng kè kè cái Nokia để đi .... Trạm thu phí có phải cái trạm nó thu 20k không bác.

hehe..

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

map từ anh gù nè bác hiennguyen06...
Xin hỏi đường Đi Đà Lạt tháng 7-

Hạng D
29/12/12
1.407
1.197
113
HCM

crosswinds nói:
Em nghe nói QL 20 giờ đường nát lắm rồi .

QL 20 nát lắm thì có đường nào khác để đi không bác? tư vấn em cái...

Hạng D
14/3/10
1.213
5.319
113

từ đèo chuối đến chân đèo bảo lộc đường xấu tệ.

Hạng C
11/5/13
533
1.161
93
Q7 TP.HCM

Gởi bác hiennguyen06!
Bác đi công chuyện gấp phải ko? nên mới phải đi sáng thứ bảy và về chủ nhật. Đi như thế thì toàn thấy chạy xe ko, làm gì có thời gian tham quan tí Đà Lạt. Đi tạm ổn nhất là sáng thứ sáu đi , chủ nhật về như bác cua_gach kìa, dành tí thời gian chơi chút kẻo uổng phí công chạy lên đến Đà Lạt.