Hạng C
1/3/07
742
7.812
93
Chúa Nhật tới 30/6 tôi có việc cần đi nhanh từ Khu Công Nghiệp Tân Bình đến Khu Du Lịch Đai Nam. Trước giờ tòan đi bằng đường xa lộ Đại Hàn - QL13 - Đại lộ Bình Dương hơi xa, các bạn có biết đường nào gần hơn, đi được xe hơi thì chỉ giúp nhé. Cám ơn nhiều nhiều!

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
e thấy đường nào cũng vậy thôi bác ới.bác không muốn đi xl đại hàn rồi vô ql13 thì chạy vô thị trấn Hóc Môn rồi theo đường đi về hướng Đông thạnh thì bác qua đưởc lái thiêu
Hoặc bác chạy xl đại hàn tới Tô Ngọc vân thì rẽ trái đi qua cầu sắt cũng tới lái thiêu.rồi ra ql 13.
đi kiểu này thì bỏ được 1 tram thu phí đầu ql13

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Bác đi xa lộ Đại hàn đến Mêtro quận 12 chui cầu vượt Tân Thới Hiệp qua Lê Văn Khương quận 12 đi thẳng đến Cầu Rạch tra qua Bình Mỹ Củ chi tiếp tục đi thẳng đến cuối đường quẹo phải qua Cầu phú Cường đi một lát đến bùng binh rẽ trái thì nhập vào Đại lộ Bình dương . Đoạn Bình Mỹ đường hơi nhỏ nhưng cũng vắng. Em ở quận 12 đi Bình phước hay Bình dương toàn đi đường này.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Theo đề xuất của bác Đường Xưa là đường đi màu xanh,em còn 1 option nữa cho bác là đường đi màu đỏ.Tuỳ bác chọn.

Xin hỏi đường từ Khu Công Nghiệp Tân Bình đi Khu Du Lịch Đại Nam

Chọn đường nào đi nữa,khi vào đoạn lên cầu Tham Lương bác phải chú ý mấy anh này.Chủ yếu là lỗi đậu sai land.(1 con mồi Innova sắp vào bẫy)

Hạng C
1/3/07
742
7.812
93
Cám ơn hai bác chỉ dẫn, còn xú vơ nia cái bản đồ và cái "ông kẹ Tham Lương" nữa, tố chề tố chề!