21/2/14
809
395
63
Như tiêu đề e cần lắp thêm mấy món này vào xe. Ae Oser có thể tư vấn e loại nào và giá cả như thế nào được không ạ. E chân thành cám ơn.

21/2/14
809
395
63
Sài gòn cũng đc nữa bác. Có dịp e lên làm luôn. Với sẵn tiện cho e hỏi lên 2 cái cửa sau bấm với kiếng hậu chỉnh điện luôn đi bác. E gắn remote lock cửa rồi 5 xị.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Sài gòn cũng đc nữa bác. Có dịp e lên làm luôn. Với sẵn tiện cho e hỏi lên 2 cái cửa sau bấm với kiếng hậu chỉnh điện luôn đi bác. E gắn remote lock cửa rồi 5 xị.
vụ kiếng hậu chỉnh điện em cũng đang chờ bộ dây về, làm đc rồi em báo tin cho

• Like
Reactions: Nguyễn Duy Nhất
Hạng B2
11/3/13
495
111
43
Xe em Matiz SE nên có bộ khóa trung tâm (bằng chìa khóa cứng), các bác chỉ cho em chỗ làm khóa remote rẻ, chất lượng ở Sài Gòn - Bình Dương với nha (có giá sơ bộ trước giúp em thì càng tốt). Thanks all.!

• Like
Reactions: Nguyễn Duy Nhất
Hạng B2
23/10/14
220
267
63
Camera & màn hình bác tự order về lắp. Em order loại tương đối tốt bên amazon về đến VN cả 2 món khoảng 1,4tr, tự lắp & đi dây. Loại rẻ tiền cả 2 món chắc < 800K. Cách làm thì tham khảo trên web & youtube. Khó nhất là tháo mấy cái ốp nhựa, nếu xe bác là spark thì nếu cần em hướng dẫn, chứ matiz thì em không có xe nên không biết tháo thế nào.

Hạng B2
1/12/06
218
50
28
Mỹ Tho
Camera & màn hình bác tự order về lắp. Em order loại tương đối tốt bên amazon về đến VN cả 2 món khoảng 1,4tr, tự lắp & đi dây. Loại rẻ tiền cả 2 món chắc < 800K. Cách làm thì tham khảo trên web & youtube. Khó nhất là tháo mấy cái ốp nhựa, nếu xe bác là spark thì nếu cần em hướng dẫn, chứ matiz thì em không có xe nên không biết tháo thế nào.
Bác đã order loại nào vậy bác, nhiều quá em không biết chọn ai cả, Thank bác!