Tập Lái
23/9/17
4
1
3
36
Chào các Pro!em tài xế mới chưa rành đường xin phép hỏi các pro chia sẽ giúp e lộ trình đi từ Hoàng Hoa Thám(Tân Bình) đi Bến Tre bằng cao tốc Trung Lương ngắn nhất;tránh trạm thu phí càng tốt ạ;đường nào không cấm ô tô ạ!
Xin các pro chỉ giáo giúp em ạ
Thanks!

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Chào các Pro!em tài xế mới chưa rành đường xin phép hỏi các pro chia sẽ giúp e lộ trình đi từ Hoàng Hoa Thám(Tân Bình) đi Bến Tre bằng cao tốc Trung Lương ngắn nhất;tránh trạm thu phí càng tốt ạ;đường nào không cấm ô tô ạ!
Xin các pro chỉ giáo giúp em ạ
Thanks!
tài mới thì download google map hoặc goong. mở 3G bật định vị chạy theo hướng dẫn là được. Chú ý quan sát biển báo, tốc độ. Có người quen thì nên nhờ đi chung.

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Từ chổ Bác có thể đi theo Cộng Hòa-Tân Qùy Tân Qúy (Hoặc xuống Cầu Tham Lương rẽ trái chạy thẳng ra QL1), Sau đó chạy xuống vòng xoay Tân tạo rẻ phải theo Tân Tạo-Chợ Đệm đi thẳng thì gặp Cao Tốc, cứ thế mà phắn xuống Bến Tre thôi.

• Like
Reactions: Duyroger
Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Cung này google chỉ tốt. Theo đó mà đi!
Bến Tre nếu đi qua cầu Hàm Luông thì lượt về chú ý qua cầu 1 đoạn là hay có máy sấy tốc, đoạn bắt đầu vào nội thị nhé.

Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Nhà mình cũng gần chỗ bạn ,mình cũng mới đi bến tre về lộ trình như sau :
Cộng hòa chạy tới ngã tư An sương rẽ trái vào quốc lộ 1A mua vé 15k ,bạn chạy qua cầu bình thuận ,cầu vượt hương lộ 2 ,xuống cầu xi nhan rẽ phải vô tân tạo - chợ đệm ,đường này tốc độ 60km có bắn tốc độ nhé ! Đi hết đường tân tạo - chợ đệm rẽ phải vô cao tốc trung lương ,tới trạm bấm nút lấy thẻ .Đi hết cao tốc trả 40k ,rẽ trái vô đường D9T878 ,tới vòng xoay rẽ phải vô QL1A đi thẳng QL1A tới QL60 đi thẳng qua cầu rạch miễu xuống dốc cầu trả 20k là tới địa phận bến tre
Từ nhà bạn chạy tới cầu rạch miễu khoảng 1h45 phút

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Trường Chinh qua cầu Tham Lương, rẻ trái Phan Văn Hớn chạy ra quốc lộ 1 gần hơn, lên An Sương kẹt xe lắm nha. Xong thi QL1 đi cao tốc tới Mỹ Tho sang cầu Rạch Miễu là tới Bến Tre. Mình đếm thì có 3 trạm thu phí thì phải: QL1, Trung Lương, và cầu Rạch Miễu. Mà bạn chủ chắc đi hôm thứ 7 rồi.

• Like
Reactions: ntt61