Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
lầu 10 là 2 toà của quốc phòng, còn tòa thương mại lầu 6 treo hơn hai tháng nay mà thím, nó tập trung nhân lực để xây cái của quốc phòng, còn cái thương mại nó treo bơ vơ mấy năm nay không biết khi nào sẽ xong, chắc là phải xong nhưng chất lượng khi xong sẽ là một vấn đề rất lớn đó thím, thím tìm hiểu kỹ sẽ rõ thôi, giờ bà con mua ở đây xả hàng nhiều lắm, lúc trước có gọi 1 thím đang xả hàng, sau khi tìm hiểu ko mua nữa nhưng thím ấy cứ gọi hoài, kêu chịu lỗ cả trăm chai để trả nợ.
1/Block của thương mại gồm 2 blocks cách đây mấy tháng tui đi coi thấy xây đến lầu 10.2 Blocks đó là thương mại nhé
2/Coi camera trực tuyến 24 giờ/7 ngày sẽ thấy chính xác đang xây vị trị nào,block nào.Tiên độ thi công tốt hay ngưng.Tuy nhiên hạn chế tầm nhìn nên không rõ đang xây đến lầu mấy
3/Bac nguyen_nhat_huan la sales của dự án nào mà tung tin thất thiệt cho The CBD vậy?

Tập Lái
18/4/15
5
190
28
1/Block của thương mại gồm 2 blocks cách đây mấy tháng tui đi coi thấy xây đến lầu 10.2 Blocks đó là thương mại nhé
2/Coi camera trực tuyến 24 giờ/7 ngày sẽ thấy chính xác đang xây vị trị nào,block nào.Tiên độ thi công tốt hay ngưng.Tuy nhiên hạn chế tầm nhìn nên không rõ đang xây đến lầu mấy
3/Bac nguyen_nhat_huan la sales của dự án nào mà tung tin thất thiệt cho The CBD vậy?
thím đọc lại tất cả post của em sẽ bik em sale dự án nào à, lúc trước đi mua sale cbd nói là 2 block đang xây lầu 6 lúc đó ko bán, chỉ bán cái đang xây móng, trước lúc đó nghe cam kết cuối 2015 giao nhà, sau lúc đó vài tháng thì chuyển sang quý 1 năm 2016, giờ chuyển sang quý 2 năm 2016, dự án này thì em nghĩ sẽ xong nhưng khả năng khi nào thì còn bỏ ngõ, khả năng sang 2017 hoặc 2018, căn nhà mẫu em đi ngang hàng ngày ko thấy ma nào, chắc ko bán được nên chưa xây tiếp, trên mạng xả hàng rất nhiều pác search sẽ thấy, toàn rao bán lỗ mà chưa đẩy được hàng. giấy hứa mua hứa bán lúc trước cũng ko cam kết khi nào giao nhà.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
thím đọc lại tất cả post của em sẽ bik em sale dự án nào à, lúc trước đi mua sale cbd nói là 2 block đang xây lầu 6 lúc đó ko bán, chỉ bán cái đang xây móng, trước lúc đó nghe cam kết cuối 2015 giao nhà, sau lúc đó vài tháng thì chuyển sang quý 1 năm 2016, giờ chuyển sang quý 2 năm 2016, dự án này thì em nghĩ sẽ xong nhưng khả năng khi nào thì còn bỏ ngõ, khả năng sang 2017 hoặc 2018, căn nhà mẫu em đi ngang hàng ngày ko thấy ma nào, chắc ko bán được nên chưa xây tiếp, trên mạng xả hàng rất nhiều pác search sẽ thấy, toàn rao bán lỗ mà chưa đẩy được hàng. giấy hứa mua hứa bán lúc trước cũng ko cam kết khi nào giao nhà.
Đây là hình tiến độ thi công căn hộ chung cư The CBD vào tháng 5.2015.The CBD có 21 lầu.Gồm 3 blocks.1 block của CBCNV QD là block Victory,
Xin hỏi thế nào là chậm tiến độ và dự án nào bà con đang bị chậm 2015?
2 blocks còn lại đang xây đến khỏang lầu 12 là 2 blocks căn hộ thương mại là block Happy & block Lucky.Trung tâm thương mại gồm 4 lầu.Hô bơi lầu 5 và 2 tầng hầm.

Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Đại Thành và Lilima đều trên đường Trịnh Đình Trọng ở Tân Phú đã sắp sửa đăng quang bảng vàng chậm tiến độ. Hứa giao nhà 2012, giờ vẫn bê tông trơ trẽn cùng thời gian, công trường vắng ngắt đóng cửa im ỉm. Đại Thành còn ba xạo đăng bảng tuyển công nhân đã 2 năm nay, rất hài :D

Hạng C
25/7/11
840
50.474
93
Bác Huân em ngày nào cũng chạy qua CBD và xác nhận bác crystal nói chính xác. Em nó có chậm lại khoảng 2 tháng nay, chậm nhưng ko có dừng. Nhưng nếu nói giao nhà cuối 2016 thì có vẻ thời hạn còn lại cũng ko còn nhiều lắm

• Like
Reactions: nguyen_nhat_huan
Hạng B2
16/12/10
202
7.159
93
Có bác nào cho tui xin thông tin và hình tiến độ thi công hiện nay của The CBD được không vậy?Cam ơn
Sale này định bán CBD đây. Cứ giả vờ giả vịt, vài post sau lại show hình tiến độ. Mấy ông này cùng nhóm hoặc tự reg nick tung hứng. Lùa gà kiểu này xưa rồi ...;):(

Tập Lái
18/4/15
5
190
28
Sale này định bán CBD đây. Cứ giả vờ giả vịt, vài post sau lại show hình tiến độ. Mấy ông này cùng nhóm hoặc tự reg nick tung hứng. Lùa gà kiểu này xưa rồi ...;):(
sax, giờ em mới để ý, thì ra thím ý là dân sale CBD, vậy mà vô đặt câu hỏi vô duyên thấy ớn!!!
thím là thím ý đi lùa gà đây mà, dự án này toàn xả hàng do chậm quá, nên giờ còn vài trăm căn ko bán được nên đi lùa gà ý mà:3dcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.