Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/4/15
5
190
28
Bác Huân em ngày nào cũng chạy qua CBD và xác nhận bác crystal nói chính xác. Em nó có chậm lại khoảng 2 tháng nay, chậm nhưng ko có dừng. Nhưng nếu nói giao nhà cuối 2016 thì có vẻ thời hạn còn lại cũng ko còn nhiều lắm
nó lùi thời hạn giao nhà 2 lần rồi đó thím à, em cũng nghĩ là sẽ xong nhưng sẽ bị chậm, ko biết khi nào thôi. còn chất lượng như thế nào cũng ko bik được, như mấy thím trên này nói, của bộ là hơi ớn rồi, với lại chỗ quá chật, phía sau nó chạy vô chật quá, lúc trước có vụ vướng lao lý nữa.

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Sale này định bán CBD đây. Cứ giả vờ giả vịt, vài post sau lại show hình tiến độ. Mấy ông này cùng nhóm hoặc tự reg nick tung hứng. Lùa gà kiểu này xưa rồi ...;):(
Mọi người đọc kỹ chưa mà đã phát biểu linh ting vậy.Tui xin thông tin tiến độ xây dựng The CBD vì các góc quay của camera không thấy được toàn bộ công trình.nguyen_nhat_tuan đã đưa ra những thông tin không chính xác & tung tin đồn thất thiệt về dự án này.Sau đó tui đã tìm ra hình ảnh cập nhật tiến độ thi công từng tháng của The CBD.Hiên nhiên kèm theo hình ảnh tiến độ xây dựng là tui sẽ phải đưa những thông tin chính xác về dự án này nhằm phản biện lại những tin vịt của nguyen_nhat_tuan đã tung ra.Tui mua hay tui bán The CBD cũng không có gì khác nhau với việc tui xin thông tin tiến độ thi công của dự án này.Đung ra trong forum người bị thắc mắc,truy vấn là người đã tung tin đồn nhảm.Ok?Dân đã dính đến nhà cửa thì đều chững chạc cả.Đưng ăn nói như con nít.Ngươi ta vao forum đọc sẽ cười vào mặt cho đó

Tập Lái
18/4/15
5
190
28
Mọi người đọc kỹ chưa mà đã phát biểu linh ting vậy.Tui xin thông tin tiến độ xây dựng The CBD vì các góc quay của camera không thấy được toàn bộ công trình.nguyen_nhat_tuan đã đưa ra những thông tin không chính xác & tung tin đồn thất thiệt về dự án này.Sau đó tui đã tìm ra hình ảnh cập nhật tiến độ thi công từng tháng của The CBD.Hiên nhiên kèm theo hình ảnh tiến độ xây dựng là tui sẽ phải đưa những thông tin chính xác về dự án này nhằm phản biện lại những tin vịt của nguyen_nhat_tuan đã tung ra.Tui mua hay tui bán The CBD cũng không có gì khác nhau với việc tui xin thông tin tiến độ thi công của dự án này.Đung ra trong forum người bị thắc mắc,truy vấn là người đã tung tin đồn nhảm.Ok?Dân đã dính đến nhà cửa thì đều chững chạc cả.Đưng ăn nói như con nít.Ngươi ta vao forum đọc sẽ cười vào mặt cho đó
thứ nhất , viết đúng chính tả lại nhá thím , sale mà viết sai chính tả nhiều quá
thứ 2, thím ko phải dân sale tui chớt, nick tien1109 cũng là của thím, tự tung hứng ko phải à, còn dò hỏi, cái hình thím đưa ra ko ai bik à, xem lại các bài đăng là dư bik thím có sale hay ko.
thứ 3, tui từng tự đi tìm hiểu và dò mua dự án này gần 3 tháng, tìm hiểu rất vất vả, nghĩ sao tui nói vậy, tui là dân tập lái chính hạng chưa bán cái gì nên chả dìm hàng ai cả
thứ 4 , những thông tin tui đưa ra là do tìm hiểu mà có, lúc trước đi mua sale có nói bán tháp ngoài mặt đường, còn tui nói sai thì mấy thím đi mua hay sale CBD vô giải thích chứ đâu phải tui là sale đâu mà thông tin đúng 100%
thứ 5, các thông tin còn lại là hoàn toàn đúng, đã lùi thời hạn giao nhà 3 lần, nhà mẫu ko có ma nào(ai đi mai chí thọ sẽ thấy), rất nhiều người chịu lỗ xả hàng (tìm trên mạng sẽ thấy), đã từng có vấn đề ở hợp đồng...là hoàn toàn chính xác do chính tôi tìm hiểu và xác nhận, tôi đã từng rất thik dự án này nhưng từ bỏ do các vấn đề trên.
thứ 6, thím mới xem ai đồn nhảm và coi lại mình kẻo bị cười đó.
Còn thứ 7 chủ nhật nữa... để đó phản bác sau.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/4/15
5
190
28
đọc lại các bài của thím đăng thì mới phát hiện thím đi săn các căn bán lỗ của cbd rồi lùa gà bán kiếm lời, thế hèn chi, sorry thím vì em thật thà quá vô tình phá miếng ăn của thím:3dcuoi:

Hạng B2
16/12/10
202
7.159
93
Sale mà không dám nhận là sale thì khách hàng có tin tưởng được không :
- Ai đang rao bán căn hộ CBD: https://www.otosaigon.com/threads/nen-mua-can-ho-the-cbd-quan-2-ko.8423518/page-27#post-9812095
- Số điện thoại 0906634460 của ai mà rao bán BDS suốt ?

Tập Lái
5/1/15
49
62
18
Có Thằng bạn nó nhất quyết mua một căn The CBD mất rùi, căn ngăn nó không được bác Phèo ah,
Chắc rùi nó lại ngồi mà đợi dự án dài dài thui.

Status
Không mở trả lời sau này.