Tập Lái
14/4/10
14
0
0
em có vài điều chưa hiểu muốn hỏi về xe này mong được các bác chỉ dẫn giúp.

em đọc trên google thì thấy người ta so sánh SRX với Lexus RX350 và kết luận thì họ nói chọn RX350 hiệu quả hơn @_@ nhưng sao nhìn trên giá thì con SRX giá hơn 3.8 tỷ còn RX350 có hơn 2 tỷ, hìn như hơi chênh lệch về giá khá nhiều nhưng so sánh thì lại ko hơn gì nhiều so với RX350 @_@ em hơi thắc mắc về vấn đề chất lượng của Cadillac SRX 2010 nên post bài hỏi về nó xíu mong được các bác giải đáp giúp coi chất lượng con này có xứng với giá của nó ko ạ :D xin cảm ơn nhiều nhiều

Hạng B2
2/4/07
328
2
18
35
sài gòn
Đơn giản thôi bác vì SRX là xe Mỹ còn RX là xe của Nhật nhưng em ko biết sao nha nhưng biết chắc chắn là xe Mỹ sẽ cách âm tốt hơn nhiều so với RX.Còn bề ngoài thì em thấy SRX đẹp hơn nhiều so với RX.

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Excell_II nói:
em có vài điều chưa hiểu muốn hỏi về xe này mong được các bác chỉ dẫn giúp.

em đọc trên google thì thấy người ta so sánh SRX với Lexus RX350 và kết luận thì họ nói chọn RX350 hiệu quả hơn @_@ nhưng sao nhìn trên giá thì con SRX giá hơn 3.8 tỷ còn RX350 có hơn 2 tỷ, hìn như hơi chênh lệch về giá khá nhiều nhưng so sánh thì lại ko hơn gì nhiều so với RX350 @_@ em hơi thắc mắc về vấn đề chất lượng của Cadillac SRX 2010 nên post bài hỏi về nó xíu mong được các bác giải đáp giúp coi chất lượng con này có xứng với giá của nó ko ạ :D xin cảm ơn nhiều nhiều

Giá đểu đấy bác ui. Em nó có 40 k bên mẽo về đây 120k là max ,nhập dòng base thì chỉ tầm 105 k thôi

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/4/10
14
0
0
bác nói bản nào mà kêu 40k bên Mỹ vậy ?

còn bác trên nói xe SRX cách âm tốt hơn so với RX350 cơ à @_@ kinh quá vậy @_@ mà giờ GM hình như sắp phá sản đóng cửa rùi hả các bác ?

đang tìm hiểu xe này nếu thực sự nó êm và chạy tốt hơn mấy con RX chắc phải kiếm bạc làm 1 em quá @_@