Tập Lái
22/11/07
12
0
0
Em đã cưới vợ hai Civic, hôm nọ gặp ngoài đường 1 em Tico rất nhỏ nhắn xinh xắn, thấy muốn lấy thêm vợ nữa về độ lại để thỉnh thoảng thay đổi không khí 1 chút. Các bác nào biết thì cho em thêm thông tin về em này nhé, giả cả bây h thì thế nào ( vì xe này toàn hàng cũ, đời gần nhất hình như như là 1993).

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53
RE: Xin hỏi về Daewoo Tico

Em cũng mê cô này lắm, dạo nọ chưa có vợ em cũng tính rước em nó.
Khổ cái loại này hơi hiếm, vì có thì họ cũng để chạy cho kinh tế và nếu bán thì cũng chả được bao nhiêu. Thế mới khổ, bác có mối nhiều nhớ làm mai cho em với nhá.
Cảm ơn bác !

Hạng B2
24/5/07
195
1
18

Tôi cũng kết em này lắm. Khổ nỗi là tìm em này cực khó. Chỉ biết em này là dòng xe trước matiz. Động cơ tương tự matiz, nhưng ăn uống khiêm tốn hơn.

Hạng B2
1/11/06
181
3
18

COn này ăn 4,5 lit/100km bác ạ ... thời buổi khó khăn kiếm được em nào cứng cáp chạy lúc mưa nắng cúng đỡ nhỉ :D:D

Hạng D
13/9/07
1.221
7
38
46
SÀI GÒN

đúng là wúa tội cho dân việtnam ta wa.....con này bên Campuchia..nó bán 900usd 1 con...mà dân nó ko thèm mua chay nữa..còn dân Việt mình..vì để mai sau có ôtô Việt,,,mà ta phải vậy:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

apl
Hạng B2
10/1/08
114
0
0

rước em này về làm vợ 3 thì quá tuyệt rồi bác ạ

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Em không biết bây giờ thế nào chứ cách nay 6 tháng ở gần chỗ Cty của em (Đức Giang-Gia Lâm, Hà Nội) có người bán và quát em nó 80 chiệu các bác ạ. Em ít đi lại trong thành phố mà hay đi công tác tỉnh nên không thích xe nhỏ. Nhưng 80 chiệu nghe cũng vãi hồn các bác nhể

Hạng B2
29/11/06
404
29
28

vậy có cách nào mình nhập về theo đường hải quan ra biển trắng ko bác?
Trích đoạn: nguoixaydung

đúng là wúa tội cho dân việtnam ta wa.....con này bên Campuchia..nó bán 900usd 1 con...mà dân nó ko thèm mua chay nữa..còn dân Việt mình..vì để mai sau có ôtô Việt,,,mà ta phải vậy:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Xe cũ quá 5 năm rồi, không nhập được. Bên Campuchia xe này học sinh lái đi học, giá khoảng 500 USD. 2 cầu, bình xăng con, thực tế có máy lạnh thì 8 lít không dưới, Sửa chửa cũng mệt mỏi lắm. Mua để ngắm thì được, còn mua để chạy thì phải mất chi phí khá lớn- phải đam mê mới được.

Trích đoạn: thoisu

vậy có cách nào mình nhập về theo đường hải quan ra biển trắng ko bác?
Trích đoạn: nguoixaydung

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/4/07
211
45
28

mấy tháng trước em có quả Tico rao mãi ở trên này trả bác nào mua[:'(] cuối cùng em cũng bán được 55tr;);):D TICO tay lái nặng lắm a ,điều hoà kém lắm chaỵ trong phố là máy nóng quá mức .được cái chạy đầm và bám đường hơn matis , tiếtkiệm xăng em chạy Hanội Lạng sơn 2 chiều hết 200nghìn tiền xăng .khung vỏ thì thôi rùi matis gọi bằng cụ ạ .model 93 nhập về 97 mà vỏ chưa mọt 1 tý nào .xe chạy 120km cảm giác bình thường ko thấy sợ lắm :D