Hạng D
25/10/20
1.546
14.852
98
56
tuổi tác không thành vấn đề!cứ mua đi,động cơ mới như bên mẽo,ngoại thất nhìn cũng không già lắm đâu!quan trọng là XE MÌNH-TIỀN MÌNH!lấy cái 2.5Q là ok!

Hạng C
3/3/14
733
872
93
Bác thích thì nhích thôi. Camry bản hiện tại cũng trẻ trung thể thao hơn rất nhiều rồi (điều khiến cho Camry mất 1 lượng lớn khách hàng truyền thống).
Mà Toyota ngày càng làm chữ Q nó giảm giá trị nhỉ. Trước phải 3.5 mới Q, sau thì xuống 2.5Q, đến giờ 2.0 cũng đã có Q rồi.

Hạng D
8/4/12
2.366
7.458
113
Bác thích thì nhích thôi. Camry bản hiện tại cũng trẻ trung thể thao hơn rất nhiều rồi (điều khiến cho Camry mất 1 lượng lớn khách hàng truyền thống).
Mà Toyota ngày càng làm chữ Q nó giảm giá trị nhỉ. Trước phải 3.5 mới Q, sau thì xuống 2.5Q, đến giờ 2.0 cũng đã có Q rồi.
Q ( Quintessence) - tinh hoa.Ý toy là giờ 2.0 nó cũng đã có "tinh hoa" rồi, không còn phèn như ngày xưa nữa :D :D :D

Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Cam 2.5Q này nó là dòng xe kinh điển của các ông chủ / doanh nhân vừa và nhỏ ở VN bao đời nay rồi, là lựa chọn an toàn, điềm đạm nhất trong các lựa chọn sedan cở D phổ thông. Bản nâng cấp 2022 này nhiều nâng cấp đáng giá, cụ thể như nào thì bác gồ 1 phát là đọc mỏi mắt.
Cơ mà bác mới 28 tuổi, đi cam trông hơi "chững chạc" nhỉ, nhưng mà bác đã hạ quyết tâm rồi.

Em hóng xem có bác nào vào xúi bỏ cam sang lux A sau thông tin Vin dừng sx xe xăng nữa không :D
Toàn bộ những người tính mua Lux đều chuồn cả rồi.
Bỏ Cam sang Lux thì mai sau chờ đến mùa quýt mà được bảo trì sửa chữa.
Sau khi Vin mua lại Chev Sài Gòn thì các chủ xe Chev đã cuốn gói vác chăn rời khỏi bảo dưỡng hãng. Thử hỏi sau này...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
Vin bỏ lux rồi giờ ông nào mua Lux mới sợ, truyền thông nó bảo ko bỏ chứ thực tế ai biết được, khi nào ban hành cái văn bản hỗ trợ 10 năm thì may ra tin dc 50% !
Mà truyền thông Vin rất kém, giờ chuyển làm xe điện ai dám mua khi viễn cảnh xe xăng bị bỏ rơi trước mắt, tôi mua xe điện của anh được 2 3 năm a tuyên bố dẹp xe điện chuyển sang làm máy bay chắc tôi khóc tiếng mán !
Chuẩn luôn.
Thằng nào làm truyền thông cho Vin thì Vượng nên ra tờ A4 nó cuốn gói đi là vừa. Làm toàn chuyện mất mặt dại khờ ngô nghê, như cái vụ có mỗi cái xe hư mà cũng ko sửa cho người ta lại đòi kiện cáo, rồi toàn nói những điều làm người ta sợ thì ai mà dám mua Vin.
Còn ớn hơn xe TQ, xe TQ như Baic mua xong còn bảo sau này có dẹp hãng thì trên khắp TQ cũng ko lo thiếu phụ tùng, vì TQ là công xưởng của thế giới.
Còn đây nghe thằng Cuội trấn an phụ tùng nó làm ra gấp 1 lần rưỡi bình thường??! Trong khi cái xe nó làm mới mấy ngàn chiếc đã đòi đắp chiếu thắp nhang bỏ dây chuyền. Vậy hoá ra nó làm phụ tùng trước khi làm con xe à?!!
1 chiếc chạy, 1 chiếc đậu đó chờ chiếc kia hư xào đồ qua hả bác :D :D
Xào đồ!
Mắt đỏ hoe chứa chan, nhưng phải công nhận bác nói đúng. Ngoài xào đồ ra chắc khó mà có cách gì sửa chữa khi mà Lux vừa trộn đồ Bim Bim lẫn đồ Tàu trong xe!
Thì bố tổ thách sau này thằng nào sửa được!
Đồ Đức và đồ Tàu vốn nổi tiếng toàn thế giới là chỉ có nó biết sửa!
Nay 2 ông lại còn hòa làm 1 thế thì nhất định là đắp chiếu chủ xe!

Hạng F
29/10/16
11.601
22.285
113
Pháp
Em chưa biết lux, cũng chưa biết VF (opel thì tạm ... biết vì Fadil nằm trong đó), có điều là diển đàn tự do. ... do đó em cứ chọn xe Đức bình dân thôi cho chắc cú :):):). Hy vọng các fan Toyota VN ... cứ chém em nha . Thú thật xe nhật em chỉ biết Toyota Starlet và mazda 626 thôi lúc còn trẻ trâu :):):)

• Haha
Reactions: Perenco