Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
Còn hơn 100 căn bác ah. Chủ yếu là căn tầng cao và view không đẹp.
Nay gần đó bên em cũng triển khai dự án mới tinh của Captiland đã hoàn thiện bên ngoài (90%), gần vs Homyland 2.
Giá từ 16 triệu/m2.
Các bác có quan tâm thì gọi em xem nhà.

Hạng B2
26/7/07
274
195
43
vinhpapa nói:
HL2 ngán nhất anh Trinh không biết bao giờ đường mới mở. Đoạn đầu đường có cái chợ, đi ngang qua lúc nào cũng kẹt xe

Còn bị cấm oto rẽ trái từ chị Định sang anh Trinh vào giờ cao điểm nữa bác ạ :D còn vụ mở đường anh Trinh em nghe nói từ cách đây 10 năm rồi

Hạng B2
rocketqueen nói:
vinhpapa nói:
HL2 ngán nhất anh Trinh không biết bao giờ đường mới mở. Đoạn đầu đường có cái chợ, đi ngang qua lúc nào cũng kẹt xe

Còn bị cấm oto rẽ trái từ chị Định sang anh Trinh vào giờ cao điểm nữa bác ạ :D còn vụ mở đường anh Trinh em nghe nói từ cách đây 10 năm rồi
Cho nên nếu bác quyết định bên này làm nơi an cư thì tương lai a Định mở rộng thì giá trị bđs chắc chắn sẽ tăng.

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
thegioicanho nói:
Nay gần đó bên em cũng triển khai dự án mới tinh của Captiland đã hoàn thiện bên ngoài (90%), gần vs Homyland 2.
Giá từ 16 triệu/m2.

Tình hình bán có vẻ chậm.

Hạng B2
luong12g nói:
thegioicanho nói:
Giá từ 16 triệu/m2.

Tình hình bán có vẻ chậm.
Do có dự án mới gần đó của Capitaland đó cạnh tranh đó bác ah. Chắc cũng biết ParcSpring.

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Bác chủ báo giá một số vị trí ok căn 2 phòng ngủ đang bán cho mình qua email [email protected] nhé. Mình đang quan tâm kể cả tiến độ thanh toán và ngân hàng hỗ trợ vay thế nào. Thanks.

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Các bác đã mua ở Homyland 2 cho em ý kiến với, em cũng đang dự định tìm một căn 2 PN ở đây, có bạn trên OS thì vui quá. Thanks all

Status
Không mở trả lời sau này.