Tập Lái
10/3/14
8
7
3
bác đi mấy ngày, nếu dư dả thời gian thì từ SG chạy 1 mạch tới Phú Yên, nghỉ ngơi chơi 1 vòng hôm sau đi tiếp ra Quy Nhơn, khỏe người luôn
chỉ được 4 ngày cả đi và về đó anh :D

Hạng D
13/2/09
3.363
18.849
113
Bình Dương
Anh từ SG mà muốn đi trong ngày thì khởi hành sáng sớm chút, khoảng 5:00 là vừa.

Chạy cao tốc Long Thành - Dầu Dây - Phan Thiết - Vĩnh Hảo. Đến VH thì ra khỏi cao tốc, ghé nhà hàng biển Vĩnh Hảo nghỉ ngơi, ăn trưa.

Tiếp đến anh chạy đến Nha Trang, có thể ghé cafe giải lao tí. Sau đó chạy 1 mạch đến Quy Nhơn. Qua hầm Đèo Cả, QL1.

Anh muốn chia làm 2 chặn, thì nên nghỉ 1 đêm ở Nha Trang. Đầy đủ tiện nghi, dịch vụ anh cần. Sáng ăn buffet xong, phi đến Quy Nhơn. Có thể tạt qua mấy quán ở Đầm O Loan nghỉ trưa, tham quan vài nơi ở Tuy Hoà, rồi thẳng tiến QN.
ăn trưa Vĩnh Hảo thì mấy giờ mới tới Quy Nhơn :D
Em thì hầu như năm nào cũng về QN tảo mộ ngày 19 tháng chạp. Xuất phát 3h, ăn trưa ở đèo Cả, về tới QN đúng 5h chiều...

• Like
Reactions: asap
Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
anh em đề xuất nha trang nhưng theo em nếu không đạp 1 ngày ra bình định được thì ghé phan rang nha, ngon bổ rẻ.

• Like
Reactions: huynhthanh47
Tập Lái
19/3/21
49
977
83
44
ăn trưa Vĩnh Hảo thì mấy giờ mới tới Quy Nhơn :D
Em thì hầu như năm nào cũng về QN tảo mộ ngày 19 tháng chạp. Xuất phát 3h, ăn trưa ở đèo Cả, về tới QN đúng 5h chiều...
Em vừa về đến Quảng Ngãi, xuất phát 3:30 từ Cộng Hòa, ăn sáng Bánh canh Nhường - Phan Rang, ăn trưa com gà Phú Yên, về đến Chợ Chùa - Nghĩa Hành - Quảng Ngãi 18:30, mình em lái.

Thời gian ít thì chạy luôn mấy a, ráng tí là đến nơi.