Hạng C
28/8/16
559
357
63
Thiệt chứ lấy xe mới là vác về chạy cho đã cái rồi tính sau. Xe mới thì lo gì hư bác ơi.

Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Xe mới thì cần gì kiểm tra hả bác? người bán sẽ có biên bản bàn giao mấy thứ linh tinh như con đội xe, lốp dự phòng (nếu có) .... và hướng dẫn bác là xong ..
Tăng tốc và thắng gấp thử ABS, cua tốc độ cao thử cân bằng, ... đâm vào tường hay ụ chắn thử túi khí!
Không thử sao biết mấy thứ đó vận hành!
Haizz anh Củ cải!

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
ngày xưa hình như em còn kiểm tra cả số VIN, số máy, số khung luôn á ^^

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Việc quan trọng nhất bác cần chuẩn bị là $$$
Mua xe mới thì bác yên tâm đi, dù bác ko biết tí gì về thủ tục thì sale nó chỉ bác tận tay ý mà ^^

Hạng B1
22/9/14
56
36
18
35
.Xe đi đăng kí thì mình cứ việc ra thẳng 282 bấm số và chọn ốp biển mika theo nhu cầu của mình (500ng)
.Sau khi nhận xe thì nhân viên sẽ cùng bạn kiểm tra tay quay,con đội,bánh sơcua....nếu có lắp thêm phụ kiện thì bạn hãy kiểm tra đã lắp đầy đủ cùng giấy bảo hành (DVD gối đầu,cách âm,phủ gầm,phim,loa sub,camera HT,cảm biến....) sẽ có lúc bạn cần đến những tờ giấy đó.Hãy chắc chắn rằng mọi thứ hoạt động trơn tru trước khi bạn lái xe rời khỏi đó,đề phòng phát sinh lỗi ngoài ý muốn.Việc này tốn thêm chút thời gian nhưng bạn sẽ an tâm hơn
.Cuối cùng là quan trọng nhất,hãy chạy ngay về nhà cùng chia vui với gia đình ngay lập tức