Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Đường xá kiểu này thì 3h sáng khởi hành về Quy Nhơn tầm 18h khả thi không các bác.
Tôi mới đi nè. Sáng 2h30 khởi hành , đến Quy Nhơn lúc 16h30
Xuất phát tầm 2h00 -3h00 sáng là phù hợp để thấy đường né ổ gà đoạn Tuy Hòa - đầu QL1D
Nếu đi hầm đèo Cả sẽ bị đoạn đường xấu từ hầm đến Tuy Hòa , đi đèo Cả, đến đỉnh đèo rẽ phài vào Vũng Rô đi đường ven biển và nội đô Tuy Hòa , đường rất đẹp . Đèo Cả bây giờ còn dễ đi hơn QL1A vì không có xe.
Đi QL1D nhé , không đi đèo Cù Mông vì đoạn Bình Phú - Cù Mông cực xấu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Hồi mới chạy lần đầu ngớ ngớ vụ chạy theo Gồ đoạn Ninh Thuận đi Cam Ranh. Khi đó Gồ bảo đi vòng theo đường vạch đỏ, trong khi dọt thẳng gần hơn. Bác nào đã từng chạy theo hướng vạch đỏ xin chỉ giáo.
Không biết là lúc bác hỏi có bảo là đi chơi không? Nếu có thì GG chỉ đúng vì đường này rất đẹp, bác đi sẽ được ăn đặc sản cua miễn phí , trên đường có thác Tà Gụ, có đèo Khánh Sơn. Đường xa hơn QL1a vài chục Km nhưng đi đáng đồng tiền bát gạo nếu có thời gian

• Like
Reactions: Giang1978
Hạng B2
22/9/18
160
258
63
58
Bác đi xuống Quảng Ngãi từ Kon Tum theo QL24 phải không ạ? Tình hình QL24 có ổn không? Em xem Google Maps thấy có mấy đoạn màu đỏ, không biết có vấn đề gì không?
Đi Quảng Ngãi đường này tốt nè. Đường đẹp toàn tuyến , mới có cập nhật thông tin về QL24 từ KonTum đến Quảng Ngãi nè
Đi đường này chỉ có cái là chú ý tốc độ và vạch liền thôi và đường 14 không có con lươn như QL1a

• Like
Reactions: Toietmoi
STC confirmed
Tập Lái
15/7/18
39
43
18
37
Bác đi xuống Quảng Ngãi từ Kon Tum theo QL24 phải không ạ? Tình hình QL24 có ổn không? Em xem Google Maps thấy có mấy đoạn màu đỏ, không biết có vấn đề gì không?
Đúng rôi bác, màu đỏ chắc đoạn quanh đèo violet đường xấu phải đi chậm, trước và sau đèo đều ngon lành, từ măng đen chạy tới đèo kontum làm đường rất đẹp

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng D
2/5/16
1.926
1.875
143
Đi Quảng Ngãi đường này tốt nè. Đường đẹp toàn tuyến , mới có cập nhật thông tin về QL24 từ KonTum đến Quảng Ngãi nè
Đi đường này chỉ có cái là chú ý tốc độ và vạch liền thôi và đường 14 không có con lươn như QL1a
Ý bác là chú ý tốc độ trên QL14 hay QL24 ạ?

Tập Lái
11/1/23
8
4
3
56
Tôi mới đi nè. Sáng 2h30 khởi hành , đến Quy Nhơn lúc 16h30
Xuất phát tầm 2h00 -3h00 sáng là phù hợp để thấy đường né ổ gà đoạn Tuy Hòa - đầu QL1D
Nếu đi hầm đèo Cả sẽ bị đoạn đường xấu từ hầm đến Tuy Hòa , đi đèo Cả, đến đỉnh đèo rẽ phài vào Vũng Rô đi đường ven biển và nội đô Tuy Hòa , đường rất đẹp . Đèo Cả bây giờ còn dễ đi hơn QL1A vì không có xe.
Đi QL1D nhé , không đi đèo Cù Mông vì đoạn Bình Phú - Cù Mông cực xấu
Đỉnh đèo Cả rẽ phải vào Vũng Rô đi theo quốc lộ 29 về Tuy Hoà phải không bác.

Hạng B2
6/9/06
366
276
63
Alone In The Dark
Bữa anh kia nói em là từ Nha Trang đi Đến Quảng Ngãi thì bật GG Maps lên chọn tránh CT, Trạm Thu Phí đi cho đẹp