Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
Chúc mừng bác chủ. quả là tuyệt vời ông mặt trời. Sáng giờ em chờ tin bác đó, tưởng là bị nhập trại như bác Tòn (@hdtoan) gì đấy (trường hợp tương tự như của bác trên đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè), bác ấy mới vừa ra trại và chuẩn bị chiến tiếp đòi lại công bằng. kaka, Bác @dawmgoodman nói thế.

Hạng B1
3/7/11
52
60
18
Bác đã qua 1 lần, các lần sau sẽ dần dần tự tin hơn và cẩn thận hơn khi quan sát biển báo để đủ tự tin chiến, khiếu nại và sẵn sàng nhận biên bản khi cần thiết :3dcuoi:
tự tin chiến thì em ko dám nói hay nhưng em sẽ cố gắng nếu có lần sau em sẽ giữ bình tĩnh hơn, nói chuyện mềm mỏng nhưng chặt chẽ hơn. Hôm đó em hơi mất bình tĩnh nên cũng ko được trôi chảy cho lắm, ráng sao đừng để bị nó gài là ổn lắm rồi.

Hạng B2
30/12/13
270
286
63
TP. HCM
Dạ... ảnh kêu em lên để trả lại bằng lái, tất nhiên là có phân bua do nghị định này kia cập nhật mới quá nên lính không biết, thay mặt lính xin lỗi em (những 2 lần, em có ghi âm lại toàn bộ) và kêu em ký cam kết không khiếu nại thêm. Đạt đc mục đích nên em cũng ko làm gì căng thẳng thêm cả. Nói chung là việc đã xong tại đây. Em xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ về ý kiến cũng như về tinh thần của các bác. Mong rằng topic này vừa giúp em vừa có ích cho các bác trong các trường hợp tương tự. Một lần nữa em xin cảm ơn. em xin hết ạ

Chúc mừng bác đã mang chiến thắng vẻ vang về :D. Bác có dặn ảnh nói lính ngồi ở nhà thuộc bài bớt ra đứng đường không? Đã xấu mà hay đứng đường.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.710
113
Dạ... ảnh kêu em lên để trả lại bằng lái, tất nhiên là có [BCOLOR=#ff0000]phân bua do nghị định này kia cập nhật mới quá nên lính không biết[/BCOLOR], thay mặt lính xin lỗi em (những 2 lần, em có ghi âm lại toàn bộ) và kêu em ký cam kết không khiếu nại thêm. Đạt đc mục đích nên em cũng ko làm gì căng thẳng thêm cả. Nói chung là việc đã xong tại đây. Em xin chân thành cảm ơn sự hỗ trợ về ý kiến cũng như về tinh thần của các bác. Mong rằng topic này vừa giúp em vừa có ích cho các bác trong các trường hợp tương tự. Một lần nữa em xin cảm ơn. em xin hết ạ
Mấy ảnh lên OS hoài mà không chịu cập nhật chớ dân có dấu gì mấy ảnh đâu nè?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
Chúc mừng bác chủ. quả là tuyệt vời ông mặt trời. Sáng giờ em chờ tin bác đó, tưởng là bị nhập trại như bác Tòn (@hdtoan) gì đấy (trường hợp tương tự như của bác trên đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè), bác ấy mới vừa ra trại và chuẩn bị chiến tiếp đòi lại công bằng. kaka, Bác @dawmgoodman nói thế.
bác cho mình hoi trường hợp của bác hdtoan vào trại là sao vậy bác ? có thể tóm gọn cho mình dc ko chứ mình qua topic của bác ấy tới ~ 200 pages lận. thanks bác

Hạng D
11/6/11
1.166
2.178
113
Nếu xxxx khăng khăng cãi cùn là mình không được ghi mà để nó ghi, khi đso mình không ghi được mà nó cầm luôn bb đi uống cf rồi làm sao?
Bởi vậy mới quay clip và ghi âm đó bác, chấp xxx chạy luôn. Chuyện bác chủ chắc anh thiếu tá đó kêu bác chủ về rồi lật sách ra xem, thấy hớ quá nên vội gọi bác chủ quay lại trả giấy tờ. Bậy hết sức:D

Hạng C
28/7/14
569
769
93
Các bác tưởng bở là các bác tư vấn hay á??? còn khuya....
tại vì anh # lên đọc OS rồi gọi điện cho anh thiếu 12, nên anh mới làm nhanh dzậy đó.. chứ hồi anh # chưa vô sì gòn lập trật tự thì bác chủ có muốn lấy lại dzái tờ cũng phải đi lại 2 . 3 lần.

Chúc mừng bác chủ!!!!!!
Công lý đã được thực thi.

30/7/15
247
147
43
44
Các bác tưởng bở là các bác tư vấn hay á??? còn khuya....
tại vì anh # lên đọc OS rồi gọi điện cho anh thiếu 12, nên anh mới làm nhanh dzậy đó.. chứ hồi anh # chưa vô sì gòn lập trật tự thì bác chủ có muốn lấy lại dzái tờ cũng phải đi lại 2 . 3 lần.

Chúc mừng bác chủ!!!!!!
Công lý đã được thực thi.
Bác phải nói Công lý phải được thực thi mới đúng chớ.

• Like
Reactions: Luxipe@