Hạng B2
31/3/15
225
166
43
61
Mất thời gian với mấy cái vụ này rồi. Cố lên bạn nhé

Hạng B2
24/9/14
102
218
43
Hôm em bị bắn tốc độ bằng mồm trên Phạm Văn Đồng, lập biên bản, em ghi ý kiến, rồi hù dọa em chán chê. Đến ngày lên 282, con trả giấy tờ kêu đóng tiền, em hỏi biên bản xử phạt, hình ảnh đâu đưa tôi xem theo ý kiến trong biên bản. Trao đổi với mấy đứa ngồi trong xong ra bảo em là máy in bị lỗi, trục trặc không in được nên không có hình ảnh. Em nhắc lại lần nữa theo ý của nó vừa nói xong, rồi hỏi có đúng thế không. Nó im lặng đi vào thì thầm tiếp với đám ngồi trong, xong ra vứt toẹt giấy tờ em lên bàn, bảo xong rồi về đi . Em ấm ức nhưng đứng hình luôn với cái cách giải quyết đó. Thôi, không muốn dây dưa dây cà, cầm giấy tờ và ra về... Không biết đồng chí Đinh lúc nào thì ngó qua cái vụ chó vàng này để chấn chỉnh nhỉ...

Hạng D
29/10/12
1.701
1.944
113
bác cho mình hoi trường hợp của bác hdtoan vào trại là sao vậy bác ? có thể tóm gọn cho mình dc ko chứ mình qua topic của bác ấy tới ~ 200 pages lận. thanks bác
hehe. Vui ấy mà. tóm gọn như lầy: Bác ấy cũng bị trường hợp như cụ chủ nhà này. tuy nhiên không cập nhật kết quả từ ấy đến nay. thớt cũng chìm vào quên lãng, nay mới sống lại đó, mà bác chủ cũng bặt vô âm tín. Còn vụ vào trại là do fun tý.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
hehe. Vui ấy mà. tóm gọn như lầy: Bác ấy cũng bị trường hợp như cụ chủ nhà này. tuy nhiên không cập nhật kết quả từ ấy đến nay. thớt cũng chìm vào quên lãng, nay mới sống lại đó, mà bác chủ cũng bặt vô âm tín. Còn vụ vào trại là do fun tý.
Người ta vào trại bác bảo là fun.

• Like
Reactions: hta123