Tư Vấn Du Lịch Xin tư vấn du lịch đà lạt

Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Em hơi quê mùa cục mịch, em chỉ biết lên ĐL ghé hồ TL ăn trưa cá tầm hoặc gà nướng rồi ghé TLTV, tối ăn dê HBT rồi đi chợ lòng vòng vô Langfarm càe hoặc cafe Thanh Thủy bờ hồ ăn ly kem cho đã cái lạnh từ trong ra ngoài. Sáng đi chùa Linh Phước chạy qua bên Suối Vàng ăn gà nướng, cơm lam rồi vọt về SG.
Lúc trước đi 2b còn vô ngóc ngách ăn uống cho đã, giờ 4b mất tự do thiệt.
Suối vàng, Langbia & Datanla thì đã biết nên cũng kg đi nữa.
có chỗ nào ăn ngon nữa kg mấy bác? Em chỉ thích không khí lạnh & ăn thôi. Tham quan & ngắm cảnh em buồn ngủ lắm.

Hạng B2
9/9/07
182
24
18
KHÁCH SẠN ĐÀ LẠT ĐÔNG DƯƠNG 2017
1 năm nữa lại sắp trôi qua. Cũng như năm trước, với mục tiêu phục vụ khách hàng không chỉ ở mảng xe hơi, Hiếu Nghĩa Auto trân trọng cung cấp thêm dịch vụ khách sạn với tên Khách Sạn Đà Lạt Đông Dương (Indochine Hotel Da Lat cũ) tại thành phố du lịch Đà Lạt. Chỉ vừa đi vào hoạt động hơn 1 năm và với sức chứa đã tăng lên 50 phòng cùng các trang thiết bị tương đương chuẩn 3 sao, Đà Lạt Đông Dương Hotel sẽ giúp khách hàng có khoảng thời gian cực kì thoải mái tại thành phố này.

Như thường lệ, quý khách sẽ được phục vụ buffet sáng như ở một khách sạn chuyên nghiệp.

Em ghi vậy xem như giới thiệu, các bác muốn thêm thông tin thì có thể tham khảo thêm ở fanpage vừa tạo của khách sạn em nhé. Trong đó bao gồm hình ảnh và thông tin đầy đủ cho các bác. Điểm tiện lợi của khách sạn em là có thể đặt cọc trực tiếp tại salon auto của em tại TP.HCM.

Website: http://dalatdongduonghotel.com/hinh-anh-khach-san-dong-duong.html
Facebook: https://www.facebook.com/dalatdongduonghotel/

*Mong các bác ủng hộ em nhé. Khách sạn này của nhà luôn chư không phải liên doanh gì nên các bác cứ yên tâm. Ngoài ra, với những ngày không phải lễ thì giá phòng sẽ rất linh động cho các bác luôn.
Xin tư vấn du lịch đà lạt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
27 tết em ở DL, nên đi đâu chơi ạ?
Bạn ở mấy đêm vậy đêm vậy bạn, đà lạt nếu đi tham quan trong ngày có khá nhiều điểm tham quan nhé. Nếu gần thành phố bạn có thể tham quan: Vườn hoa thành phố, Dinh Bảo Đại, nhà thờ Con gà, trường cao đẳng sư phạm.. xa hơn thì có Lang biang, Thung lũng tình yêu, Đồi Mộng Mơ, XQ Sử quán, Làng Cù lần, Đường Hầm Đất set, ma Rừng Lữ quán...

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.506
113
Bạn ở mấy đêm vậy đêm vậy bạn, đà lạt nếu đi tham quan trong ngày có khá nhiều điểm tham quan nhé. Nếu gần thành phố bạn có thể tham quan: Vườn hoa thành phố, Dinh Bảo Đại, nhà thờ Con gà, trường cao đẳng sư phạm.. xa hơn thì có Lang biang, Thung lũng tình yêu, Đồi Mộng Mơ, XQ Sử quán, Làng Cù lần, Đường Hầm Đất set, ma Rừng Lữ quán...
chung chung quá bác ơi :)
à cao đẳng sự phạm hình như muốn vào thì phải theo giờ nào đó trong ngày?

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
chung chung quá bác ơi :)
à cao đẳng sự phạm hình như muốn vào thì phải theo giờ nào đó trong ngày?
Bác phải cho cái giờ chính xác của bác thì em mới biết tư vấn lịch trình cho bác chứ, bên trên là em điểm danh các địa điểm nổi bật của thành phố rồi nên bác cứ theo đó mà đi nhé. Trường cao đẳng sư phạm thì hết giờ học của học sinh bác sẽ được vào thăm nhé

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Nhà thờ Domain de Marie nữa các Bác, mua đồ len brandnew giá phải chăng, mở của từ 7:30 đến 17:00