Hạng D
1/1/08
1.071
2
38
RE: Xin tư vấn, giá cả, hãng SX, nơi mua máy phát nhạc MP3 qua FM trên xe

Nghe MP3 đã chán hơn rùi mà bác lại còn định làm quả phát MP3 qua FM nữa. Phát qua FM thì có mua đĩa 30$ thì cũng chán, chất lượng của nó không ổn định khi nó nhiễu thì rè, ù, xẹt đủ cả . . .Em đã mua cả IPOD+bộ FM đó từ 2004 đắt lòi mắt ra, nhưng vẫn phải cho cải củ chuối FM đó nghe CD cho lành.

Hạng B1
20/6/08
62
1
8

Trích đoạn: fineline

Bác nào cần qua em mà lấy cái phát FM , nhưng bác phải có ipd hay máy Mp3 rùi .Hàng KM nhé

Bác fine cho em xin cái phát FM với ạ. Bác ởq địa chỉ nào vậy và số phone của bác. Em tìm mãi không thấy PM ở đâu nên đành quote vậy

Hạng B1
20/6/08
62
1
8

Trích đoạn: hatrangphat

Hàng này chủ yếu là Tung của nên chất lượng khỏang 7/10 với CD,giá khỏang 260k tại HN còn tại cửa khẩu khỏang 160k,nếu máy có Megabyte càng cao thì giá càng cao nhưng ko cao bao nhiêu cho lắm đâu
------------

Chắc là bác đang dùng cái này rồi, bác có thể cho em biết là bác dang dũng loại của hãng nào không ạ, với lại mau ở HN thì địa điểm chính xác là chỗ nào có được không ạ. Thanks bác nhiều

Hạng B2
19/6/07
359
3
18
Hà Nội
360.yahoo.com

caí này chán lắm bác ah,, bật to thì rè.. âm không trong.. nếu đi qua chỗ nào mà có đào đường hay j đó nó cứ nhiễu nhiễu như TV ý ah..

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

có phải cái này không vậy bác ..
http://chodientu.vn/?portal=auction&page=view_item&market_id=NMTI%3DjExNjODQ%3DY0MTk4NA%3D%3D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Em chỉ có thể góp ý bác một điều : chất lượng âm thanh rất kém ! :D

Tập Lái
24/7/08
15
0
0

Em cũng đang dùng có thấy sao đâu. hihi Tất nhiên đó là do em không quan trọng lắm về vấn đề âm thah. Nếu bác nào nghe âm thanh chuyên nghiệp thì nghe cũng chán thật. Nói chung em thấy dùng được, tiện.

Hạng B1
13/5/07
55
0
8

Không nên mua , nghe dở hơn nhạc kẹo kéo. Siêu thị mộc bài bán đầy, giá khoảng 160K

Hạng B1
20/6/08
62
1
8

Chốt lại là em ngại đi mau đĩa, bác xem có cách nào ngon bổ rẻ để nghe nhạc MP3 trên xe Focus 1.8 MT không ạ.

Nếu bổ , rẻ và chưa biết ngon hay không là dùng FM thì để mấy hôm nữa em qua fine lấy pahts FM

Hạng B2
19/6/07
359
3
18
Hà Nội
360.yahoo.com

các bác có ai biết cái bằng catset cắm được cái thẻ nhớ không ah... em xem 1 lần rồi mà chả biết ở đâu có ... em ở Hanoi... nếu cắm thẻ nhớ vào cái băng đó thì cắm vào hộc băng chạy tiện.. có khi hay hơn cái mp3 FM .