Hạng B2
21/12/05
211
1
18
RE: Xin tư vấn mua Ô tô cũ

delete!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Con xe của bác Dongnat trông còn ngon nhỉ!!! Chiếc nầy em sợ mua về chạy rồi lại không muốn đổi.:D

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: Tad

Con xe của bác Dongnat trông còn ngon nhỉ!!! Chiếc nầy em sợ mua về chạy rồi lại không muốn đổi.:D
Cám ơn bác Tad, hỏi thăm xe bác bán chưa ạ:)

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

hê hê, bác cứ đùa, xe em có biển rồi, 29x... đó thôi, giá thì em Pm cho các bác rồi, bác nào thích thì alo nó cụ thể hơn ạ, còn xe này thì ai tính công tơ mét nữa các bác, phải xem xét cụ thể thôi, đời Camry 88, 2.0 LE xuất Mỹ:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Xe bác Dongnat em thấy bị trục trặc nhiều ... hết gọi Bác Sỹ OS đến bác Cận để hỏi chẩn đoán bệnh... bác Cuongvx vui lòng kiểm tra tình trạng xe thật kỹ trước khi mua nhé..

Hạng B2
21/12/05
211
1
18

Trích đoạn: thich4banh

nghe giang hồ đồn là xe bác Đồng Nát bị các gara ngoài HN chê là ....hết thuốc chữa thì phải...:D
ai đồn thế bác, hết thuốc chữa hay là thợ lởm ko biết chữa.
Otosaigon : không biết thì dựa cột mà nghe là câu dành cho bác đấy. Bác Cận vào nói rõ hộ em chút, em nghĩ là mình không nhầm khi tin bác
Bác cuongvx : bác muốn biết chính xác thì vào trang web của Hà nội đánh giá về xe em chính xác hơn bác ạ, người thật việc thật, còn nếu bác thích mua thì em với bác mang ra gara, cho thơ và chủ gara đánh giá cho chính xác bác ạ

Last edited by a moderator:

Thôi em xin các bác, em thì đang cần xe Ô tô, Cám ơn các bác nhiều lắm, Em sẽ để ý đến tất cả các ý kiến dù là tốt hay xấu.

@ Bác Đồng nát: Ý kiến cá nhân thì chỉ là tham khảo thôi ạ
@ Các bác khác: Xin các bác tập trung vào chủ đề chính với ạ. Xe bác dongnat vợ cả nhà em nó bảo hơi cổ. Em bảo tiền nó ít vợ em nó lại bảo hoặc cũ hẳn Kia CD - 60-70 hoặc ăn chơi không sợ tốn vay làm con Altis 24K hoặc Lacetti 16K

Khó thật.

Chạy tiền mua xe thì không khó, giờ em lại thấy khó là chọn xe nào???

Hôm qua qua thàng NamCHung có 2 con Altis 1 con dời 2001 nó bảo 22K em thấy cũng hay, xem đến con Altis 2003 nó bảo đời mới VTÉC zì đó chạy không tốn xăng có 26K, mà nhìn thóng hơn hẳn thế là em lại rối tung rối mù lên .