Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
tuando nói:
manhodessa nói:
Em đi dọc Kê Gà ..ngó tất cả các Resort ...thì chuẩn nhất vẫn là Golden coast
Giá ở Princess d'Annam cũng như chỗ bác Ricky Do thôi nhưng em thấy bố trí ở đó khó chịu quá ( xa bãi tắm ) nên quyết định ở Golden coast ...và thực sự hài lòng ( mặc dù có những cái phục vụ đúng ko bằng bên Mũi né),nhưng mà nhân viên rất có ý thức tiến thủ

Thiệt hả bác? Bác book giùm em giá Princess d' Annam bằng Golden Coast nhé?:D

Giá bên đó đang giảm 50% em chạy qua hỏi thì được chào giá đó chứ em có quen đâu mà book dùm bác ... Lấy Bungalows giá 115 usd thôi bác ơi ...còn bên Golden coast em lấy Bungalow thêm giường nên cũng gần giá đó . Nhưng cái bố trí của chỗ kia nó xa bãi tắm nên em chạy tiếp đi thôi . Còn giá phòng của bên Golden coast cũng không rẻ so với bên Mũi né đâu , nếu lấy qua hãng du lịch em quen mấy cái Bungalow bên Ocean Star ,Bamboo,...cũng tầm giá đó à ...em nghỉ bên này vì muốn thử xem bãi biển có êm hơn không thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Em đã ở Hana Beach thấy dịch vụ và phòng ốc cũng khá OK. Đặc biệt là toilet thiết kế lộ thiên, rất gần gũi thiên nhiên.
Hồ bơi:
Xin tư vấn resort ở Mũi Kê Gà

Bungalow:

View trước:

View sau:

Toilet lộ thiên:

Hạng B2
16/4/10
106
0
18
HCM
Mật độ Hana Beach khá cao,Không có khu vui chơi giải trí cho trẻ em, thể dục thể thao thì có sân bóng mini,tuy nhiên 300k/45" là không hợp lí.Nhà hàng trung tâm theo thẩm mỹ thì quá xấu, lại còn nước thài xả thẳng ra biển,wiew ngồi ăn nhìn là thấy ngay. Những bungalow không đồng đều về cách phục vụ, có những bungalow mới bước vào toàn mùi ẩm mốc.Nói chung để HNB thu hút được khách đến nghỉ dưỡng thì cần phải trau chuốt khá nhiều.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Tình hình là cuối tuần em ra Hàm Thuận Nam nhưng hiện bên em hết sạch phòng nên đành phải đi ngủ bụi :D. Có bác nào lấy được giá tốt bên Rock Water Bay hay Princess d'Annam cho em xin với ạ, em cám ơn trước.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/4/07
107
1
18
@Dawnglow: nhờ bác giúp giùm em xem ngày 9/7 có còn phòng ko, giá phòng Deluxe Garden View 2 đêm 3 ngày ở Seahorse. Thanks bác.

Status
Không mở trả lời sau này.