Hạng B2
17/4/18
308
267
63
34
Đồ thay thế ở VN thì hiếm nhưng trên thế giới đặc biệt là ở thị trường Mỹ thì lại nhiều nên lựa mốc bảo dưỡng để đặt đồ về thay, chi phí khá tốt do Subaru cũng chỉ là dòng xe phổ thông

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Dáng ko bắt mắt như GLC, nhưng soqr hữu em này thì vẫn có gì đó lạ độc đao riêng, xe chất Japan xịn khỏi lo chất xe rồi. Bác chủ đã định hướng thì múc thôi.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Xúc luôn nếu nóc nhà đã duyệt1 đời ta 3 đời nó mà suy nghĩ nhiều chi cho mệt, như con pcx 160 ghẻ của em mua phụ tùng còn phải đợi nữa là.

Hạng C
5/11/17
631
476
63
37
Mình đang đi Forester, thấy con này ngoại trừ thiết kế, còn lại xứng với từng đồng bỏ ra.

Riêng Outback thì nhập JP nên thuế quá cao, chân tình thì khuyên bác chọn xe khác hợp giá thành.

Link kiện thì mình nghĩ không thành vấn đề, giờ nhập về nhanh mà. Với lại chính sách bảo hành 5 năm thì cũng an tâm. Su thì xe chất lượng, nhập JP nữa thì khỏi bàn
Bảo dưỡng và đồ đạc FR có đắt hơn nhiều mấy ông Toy, Hyun, Kia ... ko bác?

• Like
Reactions: Ngọc Long
Tập Lái
13/2/23
37
26
18
48
Form Outback là xấu nhất.
Trần thấp thân dài như cái xuồng.
Ở VN nội thất của Outback xịn xò và đẹp hơn Forester nhiều đó bác. Mà nóc nhà lại đặt tiêu chí nội thất khá cao. Do công việc hay đi công tác xa.

• Like
Reactions: PMH82
Tập Lái
13/2/23
37
26
18
48
Mình đang đi Forester, thấy con này ngoại trừ thiết kế, còn lại xứng với từng đồng bỏ ra.

Riêng Outback thì nhập JP nên thuế quá cao, chân tình thì khuyên bác chọn xe khác hợp giá thành.

Link kiện thì mình nghĩ không thành vấn đề, giờ nhập về nhanh mà. Với lại chính sách bảo hành 5 năm thì cũng an tâm. Su thì xe chất lượng, nhập JP nữa thì khỏi bàn
Theo mình Outback giá khoảng 1,7 tỉ là đẹp. Mình đang cần 1 chiếc xe gầm cao bền bỉ đáng tin cậy do công việc thường xuyên di chuyển xa. Chọn Subaru vì dàn treo xe tốt, đi xa người không mệt. Forester phù hợp nhưng bà xã không thích chất liệu nội thất.

• Haha
Reactions: crabs
Tập Lái
13/2/23
37
26
18
48
ghét nhất là đợi, chưa kể cái xe là để đi lại hàng ngày :D . Không nên mua xe hiếm, trừ phi đây là con xe thứ 2 hoặc 3 trong gia đình
Nếu mua thì đây là chiếc thứ 2 của gia đình, nhưng đúng là ghét cảm giác chờ đợi thật.