Hạng D
9/8/13
1.294
1.544
113
Xin tư vấn tắm biển ở Nha Trang và ăn uống ở bãi biển?
*Ảnh minh họa

Em tính đi Nha Trang cuối tuần này, tính 1 ngày tắm biển mà ko biết bãi biển nào đẹp và có quán ăn ngon cạnh bên luôn (em sợ đi cano ra đảo tắm).

Search mạng thì thấy có bãi tắm gần diamon bay nhưng dân chúng còm chửi là của bạn vàng, tính ghé Cam Ranh tắm vì thấy biển đẹp mà ko biết cạnh đó có quán ăn nào đc thì vừa tắm vừa ăn luôn vì nghe nói bãi tắm Cam Ranh ít quán.

Mong mọi ng tư vấn em bãi tắm nào đẹp và có quán ăn ngon ko chặt chém. Cám ơn.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/4/16
2
2
3
41
Bác ghé BÃI DÀI NHA TRang vừa tắm biền vừa ăn hải sản , nói chung giá hơi cao 1 tý nhưng bù lại lựa chọn hải sản , được cho mượn ghế bố , kèm than nướng ăn nhậu thoải mái

Hạng D
9/8/13
1.294
1.544
113
Bác ghé BÃI DÀI NHA TRang vừa tắm biền vừa ăn hải sản , nói chung giá hơi cao 1 tý nhưng bù lại lựa chọn hải sản , được cho mượn ghế bố , kèm than nướng ăn nhậu thoải mái
Cám ơn bác nhiều. Em ăn chứ ko nhậu. Mai em đi dòy.

16/8/19
173
123
43
Ghé N2 sát bên Bãi Dài, vôđây tốn tiền giữ xe thui, còn ghé Bãi Dài mắc lắm, ăn uống đồ này nọ
Tắm đã đời bác chạy ngược lại đường Đinh Tiên Hoàng, dọc đường rất nhiều quán ngon, nhà hàng Cầu Mới cũng ô kê la.
Xin tư vấn tắm biển ở Nha Trang và ăn uống ở bãi biển?

Hạng C
22/2/13
516
2.578
113
Đi NT thì tắm bãi Trần Phú đi bạn, gần ks, ngay trong nội thành. Đồ hải sản bình dân có thể ghé mấy quán bờ kè cầu Trần Phú hoặc dọc từ cầu Trần Phú tới gần Hòn chồng là ok. Chỉ nên tắm bãi dài Cam ranh khi bạn nghỉ tại các ks hay resort ở bãi này thôi.

Hạng C
22/4/12
839
668
108
vừa tắm vừa ăn ngay bên cạnh thì Bãi Dài đi bác,quán Cầu Mới phải chạy đến gần sân bay cơ,chỗ đó resort chiếm hết rồi mà không đúng ý bác.Vào trung tâm thành phố thì phải tắm xong mới đi ăn được vì không được ăn uống trên bờ biển đâu!