Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Em đã đến Đà Nẵng, tối nay ngủ tại KS Hương Sơn đường CMT8.
Ăn tết vui ko Bác? Hôm rồi chạy tới trạm thu phí Long Phước ráng canh me xem Bác có chạy kịp không để đi cùng cho vui mà ko thấy.

P/s: Năm nay có tiến bộ nên em không dính phải chốt nào :p

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng D
2/5/16
1.909
1.858
143
Ăn tết vui ko Bác? Hôm rồi chạy tới trạm thu phí Long Phước ráng canh me xem Bác có chạy kịp không để đi cùng cho vui mà ko thấy.

P/s: Năm nay có tiến bộ nên em không dính phải chốt nào :p
Cảm ơn bác! Về với gia đình nên vui lắm ạ.
Em đi QL14, chạy qua đèo Lò Xo hơi vất vả chút nhưng quãng đường gần hơn, ít trạm thu phí hơn, đỡ kẹt xe hơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
17/8/09
3.321
28.431
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Em chưa đi QL14 bao giờ, nhưng thấy chốt và bẫy ở đây cũng quá nhiêu khê nên nếu chạy đúng tốc độ thì vẫn chưa nghĩ đến lúc Bác đạp về tới ĐN nhanh kinh khủng như vậy... Chúc Bác vạn dặm bình an nhé !
Tính ra nếu đi QL14 phẻ hơn nhìu nếu đi QL1 qua địa phận Bình Thuận và Ninh Thuận. Vì 2 địa phương này rất nhiều biển Zone 60 rất ức chế.

Hạng B2
18/2/19
116
74
29
32
Tính ra nếu đi QL14 phẻ hơn nhìu nếu đi QL1 qua địa phận Bình Thuận và Ninh Thuận. Vì 2 địa phương này rất nhiều biển Zone 60 rất ức chế.
Có dịp chắc chắn em sẽ thử cung đường này. Chúc Bác năm mới vạn sự bình an !

• Like
Reactions: phatbinhduong
Tập Lái
18/3/19
11
3
3
31
Cảm ơn bác! Về với gia đình nên vui lắm ạ.
Em đi QL14, chạy qua đèo Lò Xo hơi vất vả chút nhưng quãng đường gần hơn, ít trạm thu phí hơn, đỡ kẹt xe hơn.
haha. a đi giống em.
em cũng đi từ ĐN về SG 2 ngày 5-6/2 (mùng 5 mùng 6) bằng ql14 để né ql1. em dự đoán mọi người sẽ vào sg bằng ql1 nên sẽ rất đông.
nhưng ai dè, 6/2 e về từ BMT, xe máy biển 47 đông quá trời, lấn sang lane xe hơi luôn. em chạy mà sợ va quẹt họ rồi lại có chuyện ko hay :(

• Like
Reactions: paygate107